Mke asiyesoma!

Red Scorpion

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,753
2,000
kuowa mwanamke asiyekwenda shule raha sana
ukitaka kwenda kwa mchepuko wako maongezi yanakuwa hivi
mke- safari ya wapi mume wamgu
mume- naenda mwanza kubadilisha profile picture mke wangu
mke- safari njema mume wangu mungu akulinde na mabaya njiani
mme- asante sana mke wangu baki salama
 

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,244
2,000
kuowa mwanamke asiyekwenda shule raha sana
ukitaka kwenda kwa mchepuko wako maongezi yanakuwa hivi
mke- safari ya wapi mume wamgu
mume- naenda mwanza kubadilisha profile picture mke wangu
mke- safari njema mume wangu mungu akulinde na mabaya njiani
mme- asante sana mke wangu baki salama
Mara nyingi Mungu huwajaza HEKIMA na Huwaepusha na MABALAA tunayo toka nayo kwa MICHEPUKO wetu..
 

CHE Raptino

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
1,043
2,000
Hivi ni kweli kuna watu hawafahamu maana ya profile picture katika zama hizi za utandawazi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom