C CHIEF JJ JF-Expert Member Joined Dec 29, 2014 Posts 1,075 Reaction score 358 Feb 13, 2015 #41 Tanga tuuu ndiyo yapo hayo kwingne huku ni shida tupu, yani hutamani hata kurudi home
HIMARS JF-Expert Member Joined Jan 23, 2012 Posts 73,318 Reaction score 103,580 Feb 13, 2015 #42 Wengine humu hata kuchunbiwa hawajawahi sababu ya tabia zao mbovu kama yai bovu
Mahondaw JF-Expert Member Joined Apr 9, 2013 Posts 75,366 Reaction score 185,342 Feb 14, 2015 #43 grafani11 said: Unapochangia tunaomba utaje namba na kipengele chake. Unazungumzia namba 7 ya kipengele kipi? Click to expand... cha mwanamke mpumbavu na habari za kuzungumzia mshahara
grafani11 said: Unapochangia tunaomba utaje namba na kipengele chake. Unazungumzia namba 7 ya kipengele kipi? Click to expand... cha mwanamke mpumbavu na habari za kuzungumzia mshahara
grafani11 JF-Expert Member Joined May 24, 2011 Posts 15,441 Reaction score 5,820 Feb 14, 2015 #44 Root said: Wengine humu hata kuchunbiwa hawajawahi sababu ya tabia zao mbovu kama yai bovu Click to expand... Mkuu usiongee kwa sauti utaharibu. Hao wana CV yao
Root said: Wengine humu hata kuchunbiwa hawajawahi sababu ya tabia zao mbovu kama yai bovu Click to expand... Mkuu usiongee kwa sauti utaharibu. Hao wana CV yao
Msweet JF-Expert Member Joined Mar 26, 2014 Posts 3,241 Reaction score 4,446 Feb 15, 2015 #45 Evelyn Salt said: maneno tu haya....pyeeee mwanaume ndo kaumbwa kupewa raha? hizo raha hata mie nazitaka sana tu Click to expand... Nashanga!!!!!:smile-big::A S-frusty2::smile-big::A S-frusty2:
Evelyn Salt said: maneno tu haya....pyeeee mwanaume ndo kaumbwa kupewa raha? hizo raha hata mie nazitaka sana tu Click to expand... Nashanga!!!!!:smile-big::A S-frusty2::smile-big::A S-frusty2:
sungusungu JF-Expert Member Joined Dec 21, 2012 Posts 3,057 Reaction score 723 Feb 15, 2015 #46 Wewe una akili kubwa
J jdemee Member Joined Nov 19, 2013 Posts 32 Reaction score 5 Feb 15, 2015 #47 Evelyn Salt said: maneno tu haya....pyeeee mwanaume ndo kaumbwa kupewa raha? hizo raha hata mie nazitaka sana tu Click to expand... kumbe ulikuwaa unazihitaji na wewe? Usijali mke wangu nimekuelewa na nitatekeleza
Evelyn Salt said: maneno tu haya....pyeeee mwanaume ndo kaumbwa kupewa raha? hizo raha hata mie nazitaka sana tu Click to expand... kumbe ulikuwaa unazihitaji na wewe? Usijali mke wangu nimekuelewa na nitatekeleza
Mjamaa1 JF-Expert Member Joined Apr 9, 2013 Posts 7,836 Reaction score 6,292 Feb 15, 2015 #48 shansarie said: yote hayo ni kweli ila hujaweka na wao waume watufanyie nini au ni wao tu wakufanyiwa//? Click to expand... Siredi inajieleza wazi kabisa.
shansarie said: yote hayo ni kweli ila hujaweka na wao waume watufanyie nini au ni wao tu wakufanyiwa//? Click to expand... Siredi inajieleza wazi kabisa.
Evelyn Salt Platinum Member Joined Jan 5, 2012 Posts 78,613 Reaction score 171,563 Feb 15, 2015 #49 jdemee said: kumbe ulikuwaa unazihitaji na wewe? Usijali mke wangu nimekuelewa na nitatekeleza Click to expand... si hadi uniwowe
jdemee said: kumbe ulikuwaa unazihitaji na wewe? Usijali mke wangu nimekuelewa na nitatekeleza Click to expand... si hadi uniwowe