mke anahitajika


I

isimbula

Member
Joined
Mar 15, 2013
Messages
15
Likes
0
Points
0
I

isimbula

Member
Joined Mar 15, 2013
15 0 0
Mimi ni kijana wa miaka ishirini na sita ni mwanafunzi wa chuo kikuu hapa dar natafuta mdada mwenye miaka 25 na kuendelea awe anayejitambua kabila lolote sichaguii dini wala kabila kama upo interested unaruhusiwa ku pm sina mapungufu yoyote. Kwenye mwili wangu nipo fresh
 
F

fkawogo

Senior Member
Joined
May 30, 2013
Messages
121
Likes
6
Points
35
F

fkawogo

Senior Member
Joined May 30, 2013
121 6 35
bosi mi nakushauri tafuta hapo hapo chuoni huku mtaani hutapata hapo ndo baharini sasa ukikosa hapo usitegemee mtoni ukikosa huko huku mtaani inasemekana kila mtu ana wake
 

Forum statistics

Threads 1,274,335
Members 490,676
Posts 30,508,696