mke anahitajika


T

Tzyetu

Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
12
Points
0
T

Tzyetu

Member
Joined Nov 21, 2012
12 0
Natafuta mchumba ambae within maximum 6months atakua mke wangu baada ya kufunga ndoa kwa harusi safi. Sifa; awe mweupe, mrefu, asiwe mnene na mwembamba sana, elim atleast form six au chuo, awe tiari kuish DSM.
About me; nikijana wa 1986, ninadegree, maji ya kunde, mrefu na sio mnene, nafanya kaz. Aliye tiari na serious aniPM. am very serious tafadhali
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,409
Posts 31,224,622
Top