Mke anahitajia

Fursakibao

JF-Expert Member
Dec 12, 2017
3,103
2,000
Habari za majukumu wadau.

Kama kichwa cha habari kinavyojielea, ninahitaji kuwa na mke ilituweze kusaidiana kujenga familia bora.

Sifa za mtu ninayemtafuta:
- Awe wife material (mchapa kazi n.k)
- Awe ana elimu kuanzia Diploma angalau
- umri kuanzia miaka 27 hadi 33
- Urefu wastani (usiwe mfupi sana)
- Umbo wastani
- Rangi yoyote (weupe mtapewa kipaumbele)

Meningine tuta zungumza PM

Sifa Zangu:

- Husband material
- Elimu.- degree
- Umri 36
- Urefu 185 cm
- umbo watsan (kg 90)
- Rangi.- Mweusi (sio ule wa kiwi lakini)
- Mwajiliwa sekta binafsi na mjasilia mali (uwezo wa kutunza 1m upo)

Nawasilisha kwa walio serious
 

Allency

JF-Expert Member
Jan 27, 2011
6,473
2,000
Mkuu mbona kama miaka yako na ulichoandika haviendani?36!!!!!! Afu unajihita wafe material ? Sorry husband material?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom