Mke amuua mumewe kwa chupa!

Mke amuua mumewe kwa chupa!

MstahikiMeya

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Posts
1,633
Reaction score
561
Mwanamke mmoja mkazi wa mtaa wa Masumuni, wilayani Mbinga Songea, anashikiliwa na jeshi la polisi kwa tuhuma za kumuua mumewe, John Bosco Haule, kwa kumchoma na kipande cha chupa ya bia shingoni, wakati wakigombana.

Kamanda wa Polisi mkoa huo, Akili Mpwapwa,amesema chanzo cha mauaji hayo hakijajulikana licha ya kuwa, inadaiwa mwanaume huyo amekuwa na tabia ya kumpiga mkewe mara kwa mara hasa wakati akitoka klabuni kunywa pombe.

Source: EATV
 
Pale uvumilivu unapokushinda... Unakuja kustuka unanyea debe...!!
Pole yake.
 
Kazi kwelikweli

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
kwa hiyo mke kaamua kabisa kumuondoa mume!!!
 
MstahikiMeya usahihi ni kwamba Mbinga iko Ruvuma na siyo Songea. Yaani ulivyoandika ni sawa na kuandika...Ilala Kinondoni badala ya Ilala Dar es Salaam.
 
Last edited by a moderator:
Kwa nini serikali isipige pombe marufuku???madhara kibao lakini bado serikali inalifumbia macho swala hili.Pombe Haramu.
 
Wacha akanyeee debe mjinga huyo
\

Huu ni mtazamo wangu, sio hali halisi ya tukio hili;

Inawezekana akawa mama shujaa kuliko wa mama wote wanaoteseka kwa vipigo na kunyanyaswa na waume zao! "Wamama wengi wanafanyiwa unanyanyasaji wa namna hii na wanavumilia tuu, ili watoto walelewe wakiwa na wazazi wote wawili lakini uvumilivu una mwisho"

Tusifikie conclusion kuwa atafungwa na kumwita mjinga wakati inawezekana alikuwa anatetea uhai wake, kama mleta habari alivyosema kuwa huyo mama anapigwa kila jamaa akitoka kilabuni. Inawezekana kabisa ilikuwa ni self-defence na alikuwa amezidiwa.Na siku hiyo kipigo kilikuwa kikali kuliko siku zote na akaona hapa kifo kinakaribia na akatumia chupa kujiokoa kwa sababu ilikuwa karibu (Labda). Wacha wataalamu wa "Forensic" wayasome mazingira ya tukio lilipo tokea kisha ushahidi upelekwe mahakamani na mahakama itaamua kulingana na ushahidi!

Na wababa tubadilike, starehe zetu wenyewe kilabuni. Fujo tuende tukafanye kwa mamsapu nyumbani na haya ndio matokeo yake! Kwani tukikamua mtonji "Kingwendu" wetu kilabuni kisha tukarudi home na tukatekeleza majukumu yeko kama wababa nadhani haya hayatatukuta! Mungu atuepushie mbali na mikosi hii, ili watoto wetu wetu wapate malezi mazuri toka kwa wazazi wao!

Me naamini kuwa wa mama wakiamua kutufanyizia ubaya sisi wanaume inawezekana lakini sio kwa kuchoma chuma au chupa shingoni! Tunakula vyakula vyao, tunatumia maji waliochota wao, tunalala pamoja nao tena so relaxed "Si tupo kwetu". (Unaweza orodhesha mambo ambayo wamama wanafanya kwenye maisha ya waume zao ambayo yanachangia katika maisha ya/uhai wa mume ya kila siku)
 
Back
Top Bottom