Kilemakyaaro
JF-Expert Member
- Jul 19, 2016
- 5,050
- 5,118
Viagra halafu una mguu wa mtoto anakimbia kitandaNimeishia kucheka tu aiseeee...[emoji23] [emoji23]
Yaani unataka kushindana na ulipotoka...[emoji45] [emoji45]
ha hah aha basi raha .. kumbe mzigo unao home ila unataka vya mtaani koma
aiseee umeongea point tupuuPole mkuu. Zamani nilikuwa napenda kuangalia Isindingo. Kuna siku Georgie Zamdela alipata binti, akawa amepiga viagra. Wakati George anajiandaa kisaikolojia yule mtoto akapigiwa simu ya msiba, nadhani baba yake au mama yake alifariki. Yule mtoto akaanza kulia na akasema anaondoka. Ahh George alizunguka chumba kizima haamini wakati huku chini mambo tayari.
Ila mkuu wanaume hapo ndipo huwa tunakosea. Kwanza pombe na viagra haviendani. Kaka mwisho wake ni mauti.
Pili hiyo hela ingeenda hata kwa account ya mtoto. au katika maendeleo.
Ukifikisha miaka 40 hutaona jipya kwa wanawake, nakuambia ukweli. Akili hubadilika tu, unakuwa unawaza cementi na matofali.
Usije ukawa unahadithia wanao, ''hii sehemu zamani ilikuwa pori tu sasa hivi pamejengeka'' wakati hapo hata kiwanja huna.
Si ajabu aliondoka nyumbani kwa kiburi sana, akiulizwa unakwenda wapi maana ameoga na lynx deodorant juu, anajibu unaniliza kwa nini? Amerudi mdogo kuliko piriton.Bora tu maana wife at least alipata weekend ya uhakika! Mungu huwasaidia viumbe wake kwa namna tofauti tofauti... wife weekend yake ilienda safiii kabisa kwa kutimiziwa hitaji muhimu la ndoa kwa wakati wake. Pengine alikuwa anaomba Mungu kila kukicha juu ya show zako za kijogoo jogoo na Mungu akamjibu kwa njia ya ajabu.
Prays the Lord......
anaonekana anaenda kamoja cha sekunde 40 tuMzigo anao nyumbani, uwezo wenyewe wa kubust kwa viagra na bapa...majanga matupu!
kumbe kamlia mchepuko viagra ukachomoaha ha ha ha masikin wife hakujua kitu akashangaa tu jamaa leo mbona performance imekua kubwa sana he he he he...
ha ha ha ha ha ila mchepuko katili sana aisee si kwa kumletea idad ile ya watu....kumbe kamlia mchepuko viagra ukachomoa
Hahahhh angekula na mkewe wala zisingeishaumalaya tuu!
Pole sana blaza, haka kamchezo hakahitaji hasiraWadau wa MMU habari zenu
Yaliyonikuta wikiendi hii ilikuwa zaidi ya majanga.
Niliwaza iwe siri yangu lakini nimeona acha nishee na nyie
Muwe washuhuda!shuka nayo hiyo
Kama desturi ndani ya jumamosi
Kidume nimeweka miadi na mtoto
Wa chuo flani hivi sista duu wa nguvu.baada kumgharamia kabla sijala mzigo nikaona sasa huu ndo wakati muafaka wa kula kinono ili kurudisha hata chenji zangu!
Mtoto akasomeka vizuri ila kwa masharti hatakaa sana.sikuona tabu nikamwambia achukue taxi afike hapa.me nishalipia chumba 40,000 nimekaa sehemu ya bar nashusha bapa langu la konyagi
Nikaona haitoshi nikameza na kiagra kimoja ili nije kurudisha gharama hata nusu!
Akanipigia simu kafika nikalipa tax 5000 ajabu kuchungulia nyuma ya taxi kuna sista duu zingine mbili
Mara zikashuka jumla wakawa watatu!nikahisi kijasho chembamba kinashuka maskio yakawa yamoto kwa hasira.
Ila nikajikausha tukakaa wakaletewa menyu yaani walimaliza elf90 pale ikabidi nikatoe mpesa ila nikawa na imani
Kwamba wataondoka waniachie huyo mwenzao nikamshughulishe
Maana hapo hali ilishakuwa tete!
Ukistaajabu ya musa utaona ya firauni.eti wote mwishoe wananiaga huku wananibusu kwamba wanaenda kwenye birthday ya rafiki yao!
Nikawaitia taxi tena nikalipia
Yaani laki na nusu iliishia pale mzigo sijapewa nikarudi homu kumbeleleza tu wife anipooze ilikuwa hakuna namna!
We sista duu popote ulipo kama unasoma hii siku ukiingia anga zangu ukanipa takula viagra3 na
Nitakula hadi KABANG!
[emoji28]Viagra halafu una mguu wa mtoto anakimbia kitanda
MECHI ZENYEWE HAWEZI HADI VIAGRAha hah aha basi raha .. kumbe mzigo unao home ila unataka vya mtaani koma
Usije ukawa unahadithia wanao, ''hii sehemu zamani ilikuwa pori tu sasa hivi pamejengeka'' wakati hapo hata kiwanja huna.