Mkapa anaponaje sakata LA mchanga

mafimboo

JF-Expert Member
Oct 9, 2014
2,417
2,000
Magufuli amethubutu kugusa pasipoguswa na wanaccm wengi,nauliza aliyebinafisha haya madini ni mkapa mawaziri wote walikuwa chini yake ,mawaziri hawa wote,wanasheria wote waliwezaje kupitisha hii mikataba mibovu bila bwana mkubwa kujua,na kama mkapa hakubariki hii mikataba ya kiutapeli alichukua hatua gani?,kama hakuchukua hatua maanake aliipenda na akaibariki,hivi waziri anaweza akapitisha maslai ya moyo wake bila ruhusa ya bosi wake,magufuli mungu akulindeeeeeee
 

Econometrician

JF-Expert Member
Oct 25, 2013
11,175
2,000
ni utafutaji wa front page tu,hamna chochote kitakachofanyika Magufuli alikuwa kwenye baraza la mawziri kwa miaka 20 wamepitisha hiyo mikataba,pia amekuwa bungeni muda wote
 

BADO MMOJA

JF-Expert Member
Jul 19, 2012
2,151
2,000
Magufuli amethubutu kugusa pasipoguswa na wanaccm wengi,nauliza aliyebinafisha haya madini ni mkapa mawaziri wote walikuwa chini yake ,mawaziri hawa wote,wanasheria wote waliwezaje kupitisha hii mikataba mibovu bila bwana mkubwa kujua,na kama mkapa hakubariki hii mikataba ya kiutapeli alichukua hatua gani?,kama hakuchukua hatua maanake aliipenda na akaibariki,hivi waziri anaweza akapitisha maslai ya moyo wake bila ruhusa ya bosi wake,magufuli mungu akulindeeeeeee
MA RAIS HAWASHTAKIWI BAADA NA KABLA YA KUTOKA MADARAKANI KEEP IN YOUR MIND
 

forest zone

JF-Expert Member
Jun 10, 2017
253
250
Mimi kwakweli nasubili labda watoto wetu au wajukuu kukomboa hili taifa hapa ni lamli tuu hakuna jipya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom