Mkana Jinsia Dayon ageuka kuwa Chawa

Mkana Jinsia Dayon ageuka kuwa Chawa

Ricky Blair

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2023
Posts
562
Reaction score
1,148
1782764355694.jpeg
Mkana Jinsia Dayon Monsoon aliyehojiwa na Mange Kimambi Canada na kujipatia umaarufu na akiwa mstari mbele kudai haki na kumpinga Samia na CCM. Now ghafla anamtetea Samia na kuwa chawa kama kina Kigogo, Mwandambo, Suphian Juma na wengine. Fatma Karume aingia mitini, sasa amebaki Maria Sarungi na Mange Kimambi na wengine wachache. So obv Dayon kalipwa; ila nilichojifunza; watu maskini hatari sana kw harakati. Ni heri tuweke matajiri tu ndo watuongoze na kuwapinga hawa watesi wetu coz matajiri huwez kuwarubuni kijingajinga kama hawa malaya au wanamuziki wetu uchwara. So ni bora kuwatafuta matajiri wenye pesa sana kw kudai haki sio hawa watu tena🤐Nimemaliza
 
View attachment 3618713Mkana Jinsia Dayon Monsoon aliyehojiwa na Mange Kimambi Canada na kujipatia umaarufu na akiwa mstari mbele kudai haki na kumpinga Samia na CCM. Now ghafla anamtetea Samia na kuwa chawa kama kina Kigogo, Mwandambo, Suphian Juma na wengine. Fatma Karume aingia mitini, sasa amebaki Maria Sarungi na Mange Kimambi na wengine wachache. So obv Dayon kalipwa; ila nilichojifunza; watu maskini hatari sana kw harakati. Ni heri tuweke matajiri tu ndo watuongoze na kuwapinga hawa watesi wetu coz matajiri huwez kuwarubuni kijingajinga kama hawa malaya au wanamuziki wetu uchwara. So ni bora kuwatafuta matajiri wenye pesa sana kw kudai haki sio hawa watu tena🤐Nimemaliza
Gentleman,
kwamba wewe ndie una mpangia mtu huru cha kuunga mkono au cha kupinga right?🐒
 
View attachment 3618713Mkana Jinsia Dayon Monsoon aliyehojiwa na Mange Kimambi Canada na kujipatia umaarufu na akiwa mstari mbele kudai haki na kumpinga Samia na CCM. Now ghafla anamtetea Samia na kuwa chawa kama kina Kigogo, Mwandambo, Suphian Juma na wengine. Fatma Karume aingia mitini, sasa amebaki Maria Sarungi na Mange Kimambi na wengine wachache. So obv Dayon kalipwa; ila nilichojifunza; watu maskini hatari sana kw harakati. Ni heri tuweke matajiri tu ndo watuongoze na kuwapinga hawa watesi wetu coz matajiri huwez kuwarubuni kijingajinga kama hawa malaya au wanamuziki wetu uchwara. So ni bora kuwatafuta matajiri wenye pesa sana kw kudai haki sio hawa watu tena🤐Nimemaliza
Mungu ataendelea kuipotezea hii michadema upinde hii sababu kiukweli imejaa chuki na shari sana. Hebu angalia matusi haya kwa mtu aliyetofautiana nao mawazo tu sawa na wao wanavyotofautiana mawazo na watu wengine huku. Unafikiri washenzi hawa wakishiba madaraka Kuna mtu atasema lolote?!!! Thubutuuu mamamamaeee, Ina roho ngumu sana mishenzi hii. Yenyewe inataka Kila mtu aiunge mkono. Mipumbavu!!!
 
Gentleman,
kwamba wewe ndie una mpangia mtu huru cha kuunga mkono au cha kupinga right?🐒
Naona unawashwa; kuna sehemu nimesema nampangia cha kusema? Sipendi watu ambao hawana mstari uliosimama. Leo upo hapa kesho umerudi kule, mchana upo pale? Huo ndio uchawa. Kama angekuwa anamsapotti Samia angemsapoti since day 1 na angesupport pia mauaji yake
 
View attachment 3618713Mkana Jinsia Dayon Monsoon aliyehojiwa na Mange Kimambi Canada na kujipatia umaarufu na akiwa mstari mbele kudai haki na kumpinga Samia na CCM. Now ghafla anamtetea Samia na kuwa chawa kama kina Kigogo, Mwandambo, Suphian Juma na wengine. Fatma Karume aingia mitini, sasa amebaki Maria Sarungi na Mange Kimambi na wengine wachache. So obv Dayon kalipwa; ila nilichojifunza; watu maskini hatari sana kw harakati. Ni heri tuweke matajiri tu ndo watuongoze na kuwapinga hawa watesi wetu coz matajiri huwez kuwarubuni kijingajinga kama hawa malaya au wanamuziki wetu uchwara. So ni bora kuwatafuta matajiri wenye pesa sana kw kudai haki sio hawa watu tena🤐Nimemaliza
Amina Dangwa
 
Mungu ataendelea kuipotezea hii michadema upinde hii sababu kiukweli imejaa chuki na shari sana. Hebu angalia matusi haya kwa mtu aliyetofautiana nao mawazo tu sawa na wao wanavyotofautiana mawazo na watu wengine huku. Unafikiri washenzi hawa wakishiba madaraka Kuna mtu atasema lolote?!!! Thubutuuu mamamamaeee, Ina roho ngumu sana mishenzi hii. Yenyewe inataka Kila mtu aiunge mkono. Mipumbavu!!!
manguruwe ya kizimkazi yanahara na bado mpaka mnye
 
Back
Top Bottom