Liganga
Senior Member
- Jul 4, 2007
- 165
- 128
Mgao wa umeme unaolikumba taifa hili ni adui yetu sasa,
hadha zimekua ni nyingi. Uchumi unarudi nyuma, maisha ya kifamilia
nayo yanazidi kuwa ya gharama maana mafuta ya taaa ndio utoa nishati
giza linapoingia na mchana wakati wa mapishi.
Baa hili la umeme kwa wale wajasiliamali wenzangu watakubaliana na mi limeupunguza
na linauwa uwezo wetu. Pia makampuni makubwa nayo yanaingia gharama sana katika uzalishaji.
Historia inaonesha kuwa mabadiliko utokea pale wananchi wanapokua na hoja/suala linalowagusa wote,
hii hutoa fursa ya wao kuunganika bila kujali rangi, uwezo, cheo na hata itikadi za kichama na kidini.
Tazama, Misri, Tunisia, Yemen na hata Syria.
Huu ni wakati wa kuchukua hatua KALI sana katika kulinusuru taifa.
Wakati kama huu ata tukiandamana hakuna atakaye piga bomu la machozi au risasi
maana hata hao askari umeme unawaathili, si wanajeshi wala polisi wote ni giza sasa.
Tukumbuke ata kama ni amri, mtoa amri yeye kwake anajenereta kuubwa linlojazwa mafuta kwa
kodi ya mtanzania.
Hii ni fursa kwa kufanya economic boycot(kususia uzalishaji) na maandamano kila kona pia
kufanya kama kule Tunduma au Ufaransa, magari nayo yaandamane.
hadha zimekua ni nyingi. Uchumi unarudi nyuma, maisha ya kifamilia
nayo yanazidi kuwa ya gharama maana mafuta ya taaa ndio utoa nishati
giza linapoingia na mchana wakati wa mapishi.
Baa hili la umeme kwa wale wajasiliamali wenzangu watakubaliana na mi limeupunguza
na linauwa uwezo wetu. Pia makampuni makubwa nayo yanaingia gharama sana katika uzalishaji.
Historia inaonesha kuwa mabadiliko utokea pale wananchi wanapokua na hoja/suala linalowagusa wote,
hii hutoa fursa ya wao kuunganika bila kujali rangi, uwezo, cheo na hata itikadi za kichama na kidini.
Tazama, Misri, Tunisia, Yemen na hata Syria.
Huu ni wakati wa kuchukua hatua KALI sana katika kulinusuru taifa.
Wakati kama huu ata tukiandamana hakuna atakaye piga bomu la machozi au risasi
maana hata hao askari umeme unawaathili, si wanajeshi wala polisi wote ni giza sasa.
Tukumbuke ata kama ni amri, mtoa amri yeye kwake anajenereta kuubwa linlojazwa mafuta kwa
kodi ya mtanzania.
Hii ni fursa kwa kufanya economic boycot(kususia uzalishaji) na maandamano kila kona pia
kufanya kama kule Tunduma au Ufaransa, magari nayo yaandamane.