Mkakati huu ccm miaka mia madarakani


kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,393
Likes
5,399
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,393 5,399 280
Ni muda sasa chadema inaonekana imekosa sterling mzuri wa mikakati kipindi cha miaka ya 2005-12 chadema ilikuwa ipo vizuri sana kwa kuwa na mikakati ya kujenga chama pasipo kutegemea majina au mtu ahame chama apewe nafasi,tujiulize kipindi hichoy hakuna viongozi waliotoka vyama tofauti wakajiunga chadema?jibu wapo ila mikakati ilikua sahihi ya kutokupenyeza virusi ndani ya chama hawakupewa hata nafasi ya ulinzi wa ofisi,lakini leo chadema imechoka ubunifu hakuna,
labda chadema ndio inapita kwenye mkondo wa nccr na tlp ambazo mpaka sasa chalii,
kwa mkakati huu mahanga,sumaye,mnawapa zawadi za vyeo tena mjini badala ya kuangalia wapi mlikosa kura mpo eneo la dar es salaam ambako tayari chama kimeota mizizi wanamawazo gani mapya,kama ni hesabu za kuitoa ccm kwa mkakati wa sumaye na mahanga ccm miaka mia madarakani,lazima wazalishwe vijana wengine kama zitto,mnyika,mdee,kafulila na wengineo kwani hao walitoka wapi mpaka hawapatikani wengine mkakati ni kuvizia ccm?namnukuu sumaye tunataka kuitoa ccm kwa kuanzia ngazi ya shina wakati,kazi kubwa ilishafanywa na operation sangara.
Somo ni vipi zitapatikana kura milion 4 maana duni kaondoka na milion 2 zake,sioni dalili kwa watanzania kucheza tena kamari kwa lowassa kupata ml 2 nyingine!
 
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
397
Likes
226
Points
60
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
397 226 60
nakubariana na wewe
 
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
2,920
Likes
2,200
Points
280
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2016
2,920 2,200 280
Sasa hao wazee wakina Sumaye na Lowasa akili zao zimeshachoka walikuwa viongozi hakuna walichofanya zaidi ya ufisadi ndio tegemeo la Chadema unategemea nini
 
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
9,156
Likes
4,414
Points
280
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
9,156 4,414 280
Soon nitatoa kitabu titled "The rise of Magufuli and the fall of Chadema Party"
 
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
4,345
Likes
5,573
Points
280
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2015
4,345 5,573 280
Kwa sasa gear zimejam, hazibadiliki angani wala nchi kavu. Dereva wawili wameshikilia usukani ni mwendo msobe msobe.
Halafu mtu anasema kwa sasa hatufanyi siasa za harakati anapigiwa makofi, Tanzania Chama cha Upinzani bila siasa za harakati ndiyo kimepotea.
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,393
Likes
5,399
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,393 5,399 280
lazima wapatikane mbadala sumaye tulimuona akijiunga nccr hakusema sababu ya kuhama ghafla nccr kwenda chadema!
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,393
Likes
5,399
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,393 5,399 280
Kwa sasa gear zimejam, hazibadiliki angani wala nchi kavu. Dereva wawili wameshikilia usukani ni mwendo msobe msobe.
Halafu mtu anasema kwa sasa hatufanyi siasa za harakati anapigiwa makofi, Tanzania Chama cha Upinzani bila siasa za harakati ndiyo kimepotea.
Wamekuta tayari gorofa limesimama,hawajui aliejenga msingi alikutana na dhahama gani.
 
Ilankunda1234

Ilankunda1234

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
3,893
Likes
3,083
Points
280
Age
48
Ilankunda1234

Ilankunda1234

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
3,893 3,083 280
Utawala huu unaanza kukomoa mpaka wanyonge, wewe mwl.akatwe mshahala pindi dawati linapovunjika
Halafu unaelewa kabisaaa kati ya sekta za wanyonge wanaofanya kazi ya kujitolea.
Itafuata kitu hapa, ajari ikitokea trafiki anakatwa mshala
Mgonjwa akifa dokta anakatwa mshahara
Mtoto akifeli mwalimu anakatwa tena

Hapa tuendako sijui hizi ni dalili za mwanzo kuonyesha yawezekana atakua rais wa kwanza kuongoza kipindi kimoja
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,244
Likes
29,933
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,244 29,933 280
Kama Mungu angerudisha Muda mpaka july 2015 Mbowe asingempokea tena Lowassa!
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,393
Likes
5,399
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,393 5,399 280
Utawala huu unaanza kukomoa mpaka wanyonge, wewe mwl.akatwe mshahala pindi dawati linapovunjika
Halafu unaelewa kabisaaa kati ya sekta za wanyonge wanaofanya kazi ya kujitolea.
Itafuata kitu hapa, ajari ikitokea trafiki anakatwa mshala
Mgonjwa akifa dokta anakatwa mshahara
Mtoto akifeli mwalimu anakatwa tena

Hapa tuendako sijui hizi ni dalili za mwanzo kuonyesha yawezekana atakua rais wa kwanza kuongoza kipindi kimoja
bado huyo anaesababisha hayo akienda kule atapewa uenyekiti
 

Forum statistics

Threads 1,235,724
Members 474,712
Posts 29,232,075