Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 May 4, 2012 #1 Nina wasiwasi ni Informer huyu
St. Paka Mweusi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2010 Posts 7,991 Reaction score 5,234 May 4, 2012 #2 Amavubi said: View attachment 53385 Nina wasiwasi ni Informer huyu Click to expand... Kwa hali ya sasa huyu ni mtu tu anayejitafutia riziki,ingekuwa kipindi cha mwalimu labda ,sababu tulikuwa tukiwaogopa hata wehu tukidhani ni usalama wa Taifa.
Amavubi said: View attachment 53385 Nina wasiwasi ni Informer huyu Click to expand... Kwa hali ya sasa huyu ni mtu tu anayejitafutia riziki,ingekuwa kipindi cha mwalimu labda ,sababu tulikuwa tukiwaogopa hata wehu tukidhani ni usalama wa Taifa.
The Good Senior Member Joined May 26, 2010 Posts 185 Reaction score 119 May 4, 2012 #3 Amavubi said: View attachment 53385 Nina wasiwasi ni Informer huyu Click to expand... Hata kama kweli kwani una soo lolote!
Amavubi said: View attachment 53385 Nina wasiwasi ni Informer huyu Click to expand... Hata kama kweli kwani una soo lolote!
happiness win JF-Expert Member Joined Aug 30, 2011 Posts 2,461 Reaction score 1,394 May 4, 2012 #4 Tatizo nini? yaani nisivae suti yangu kwa kuwa mimi ni muuza ndizi???
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 May 4, 2012 #5 Ndio inavyotakiwa kuheshimu kazi, sio kama unauza ndizi unakuwa shaghalabaghala
The Pen JF-Expert Member Joined Dec 31, 2010 Posts 755 Reaction score 261 May 4, 2012 #6 Amavubi said: Nina wasiwasi ni Informer huyu Click to expand... Hizo ni mbinu za wakati ulee wa Mwalimu. Hata hivyo, hii inaonekana ni sehemu ya Afrika Magharibi.
Amavubi said: Nina wasiwasi ni Informer huyu Click to expand... Hizo ni mbinu za wakati ulee wa Mwalimu. Hata hivyo, hii inaonekana ni sehemu ya Afrika Magharibi.
yaser JF-Expert Member Joined Jan 23, 2012 Posts 1,361 Reaction score 299 May 4, 2012 #7 Amavubi said: View attachment 53385 Nina wasiwasi ni Informer huyu Click to expand... kisa kapendeza ama.we ulitaka wauza ndizi wachafu eeeh.big up baba muuza
Amavubi said: View attachment 53385 Nina wasiwasi ni Informer huyu Click to expand... kisa kapendeza ama.we ulitaka wauza ndizi wachafu eeeh.big up baba muuza
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 May 4, 2012 Thread starter #8 The Good said: Hata kama kweli kwani una soo lolote! Click to expand... kwa nchi kama bongo hata kama huna soo ujiandae kusooweshwa tu
The Good said: Hata kama kweli kwani una soo lolote! Click to expand... kwa nchi kama bongo hata kama huna soo ujiandae kusooweshwa tu
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 May 4, 2012 Thread starter #9 yaser said: kisa kapendeza ama.we ulitaka wauza ndizi wachafu eeeh.big up baba muuza Click to expand... yaser hii sibure wangu
yaser said: kisa kapendeza ama.we ulitaka wauza ndizi wachafu eeeh.big up baba muuza Click to expand... yaser hii sibure wangu
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 May 4, 2012 Thread starter #10 The Pen said: Hizo ni mbinu za wakati ulee wa Mwalimu. Hata hivyo, hii inaonekana ni sehemu ya Afrika Magharibi. Click to expand... kiashiria ni matambo ya hayo majimama???
The Pen said: Hizo ni mbinu za wakati ulee wa Mwalimu. Hata hivyo, hii inaonekana ni sehemu ya Afrika Magharibi. Click to expand... kiashiria ni matambo ya hayo majimama???
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 May 4, 2012 Thread starter #11 sawasawasawa MadameX said: Ndio inavyotakiwa kuheshimu kazi, sio kama unauza ndizi unakuwa shaghalabaghala Click to expand...
sawasawasawa MadameX said: Ndio inavyotakiwa kuheshimu kazi, sio kama unauza ndizi unakuwa shaghalabaghala Click to expand...