Mjamzito wa miezi 9 anaweza kusafiri?

Miezi Tisa ? Mmmh
Miezi Saba ,nane aisee nilikuwa siwezi hata kulala.nilikuwa usiku kucha nakaa kwenye kiti
Sikufika miezi Tisa hata
Season 2 sasa weeee
 
Magufuli wakati anasema tujenge SGR mlipinga hadi mkatoka nje ya bunge kenge nyie.

Haya nenda umpandishe treni ya SGR ni masaa 3 tu yupo Dom
 
Wazazi wetu wakipindi kile walikua wanatoka shamba wanaenda kujifungua. Wale ndio walikua wanajifungua kama wanawake wa kiebrania🤣🤣 ila Sisi wa siku hizi mimba ya miezi minne tu, tunaamka saa nane mchana. Kumsafirisha wa miezi Tisa unataka kuzika watu? 😌
 
Wewe mwenyewe tu umesita na hilo wazo lako hadi ukaja humu,.

Msimsumbue huyo mama kija,. Hizo dharura tafuteni namna nyingine za kuzifix
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…