Mjadala wa kodi ya VAT ITV


mkachu

mkachu

Senior Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
138
Likes
18
Points
35
mkachu

mkachu

Senior Member
Joined Dec 20, 2012
138 18 35
Natazama kipima joto naona kuna jamaa anashindwa kutafsiri sheria ya Kodi vile
 
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
1,720
Likes
808
Points
280
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
1,720 808 280
Jamani bidhaa za bank ni zipi? Au tuseme hivi bank wanauza huduma zipi? Je bidhaa/huduma hizi hazistahili kukatwa kodi?
 
SOSDANNY

SOSDANNY

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
277
Likes
174
Points
60
SOSDANNY

SOSDANNY

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
277 174 60
Yule jamaa wa pembeni kushoto anasoma kwenye kitabu cha sheria ya VAT, lakini yule anayejiita mtaalamu wa uchumi haelewi, kitabu kipo pale lakini haelewi, du hatari Sana.
 
mkachu

mkachu

Senior Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
138
Likes
18
Points
35
mkachu

mkachu

Senior Member
Joined Dec 20, 2012
138 18 35
Yule mtaalamu wa Chuo Kikuu anaelewa lakini mahaba ya mwendo kasi yanamfanya apotoshe
 

Forum statistics

Threads 1,237,848
Members 475,675
Posts 29,303,042