Miss world no i

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Apr 27, 2011
566
80
2011-09-23T104720Z_01_AGA103_RTRIDSP_3_ITALY-FASHION.jpg
 

Amyner

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
2,397
848
Wakaka si mnapenda portables nyie.. Haya portable hiyo unabeba hata kwa kidole!
 

Jestina

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
4,831
1,700
nataka kuwa kama yeye,nifanyeje? maana hiki kitambi noma ila chips mayai siachi ng'o lol
 

Memo

JF-Expert Member
Jan 17, 2011
2,157
759
nataka kuwa kama yeye,nifanyeje? maana hiki kitambi noma ila chips mayai siachi ng'o lol
usijaribu!!
utaanza kusema una nuksi bureee!!
hutapata ''dada habari yako'' kutoka kwa njemba!!
 

Anko Sam

JF-Expert Member
Jun 30, 2010
3,202
815
Huyu dizaini gani mbona hana paja? Migodi ya namna hii ni open pit, ina mashimo makubwa unaingia na gari bila kugusa kuta zake!
 

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom