Misikiti na makanisa yafungwa Lagos


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,646
Likes
6,283
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,646 6,283 280
160630121142_lagos_nigeria_512x288_bbc_nocredit.jpg

Mamlaka katika mji wa Lagos nchini Nigeria umefunga makanisa 60 na misikiti 20 katika jitihada za kupunguza kelele.

Karibu hoteli kumi na klabu kadha nazo zilifungwa. Mji wa Lagos una karibu watu milioni 10 huku, honi za magari, maombi kutoka misikitini na nyimbo makanisani vikitawala mji huo.

Mwezi Agosti utawala ulifunga maeneo 22 baada ya wenyeji kulalamika kutokana na kele zilzokuwa zikitoka maeneo hayo.

Chanzo: BBC
 
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
1,764
Likes
1,443
Points
280
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2014
1,764 1,443 280
safi sana
 
N

Nsololi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2007
Messages
297
Likes
47
Points
45
N

Nsololi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2007
297 47 45
Safi sana . Hii ni hatua muhimu kuelekea kwenye ustaarabu
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
3,840
Likes
2,520
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
3,840 2,520 280
nzuri
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,669
Likes
1,696
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,669 1,696 280
ni hatua nzuri..
 
Kaisari

Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
3,165
Likes
2,141
Points
280
Age
34
Kaisari

Kaisari

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2012
3,165 2,141 280
Na lile la kwetu wamefunga pia?
 

Forum statistics

Threads 1,238,772
Members 476,122
Posts 29,330,202