Mishahara ya Mgodini


Mwatulole

Mwatulole

Member
Joined
Oct 16, 2017
Messages
38
Likes
49
Points
25
Mwatulole

Mwatulole

Member
Joined Oct 16, 2017
38 49 25
Habarini za leo wana jamii Forum,kwa leo naomba niwawekee hapa mishahara mbali mbali ya mgodini na malipo yake kulingana na kazi husika.
 

Attachments:

  • File size
    49.1 KB
    Views
    66
  • File size
    53.2 KB
    Views
    58
  • File size
    22.6 KB
    Views
    55
GREENER

GREENER

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
581
Likes
1,611
Points
180
GREENER

GREENER

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
581 1,611 180
Imepangwa na serikal au? Coz nnachojua migod mingi inamilikiwa na private companies, so unamaanisha makampun yote yanatumia hyo scale au?
 
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
1,697
Likes
554
Points
280
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
1,697 554 280
Kwa hiyo mishahara mbona wangesumbua sana huku mitaani,, Dada zetu wasinge kohoa
 
kimlas

kimlas

Member
Joined
Oct 7, 2017
Messages
96
Likes
103
Points
40
kimlas

kimlas

Member
Joined Oct 7, 2017
96 103 40
HIYO NI SAWA KWA KAMPUNI NYINGI..JE TUWEKEE ZA SENIOUR OR MID POSION EG ENVIRONMENTAL OFFICERS ETC


Habarini za leo wana jamii Forum,kwa leo naomba niwawekee hapa mishahara mbali mbali ya mgodini na malipo yake kulingana na kazi husika.
 

Forum statistics

Threads 1,214,284
Members 462,650
Posts 28,507,623