mishahara kucheleweshwa

chilonganir

Member
Jun 21, 2013
56
70
inasikitisha kitendo cha serikali kutokutoa mishara mapema kwa watumishi wake hadi leo je tuamini kweli serikali haina pesa?watumishi wengi wameaibika au mnataka tuamini kuwa serikali inajari sana baadhi ya ckuku zingine na zingine bora ziende?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom