Misemo ya vyoo vya uswazi huko mombasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misemo ya vyoo vya uswazi huko mombasa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zeddicus, Jul 26, 2012.

  1. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    1.Unakunjia nani sura,kwani ni mimi
    nilikuambia ule magimbi bila chai?

    2.Due 2 grenade threats,naomba
    ukunye pole
    pole.

    3.Unafunga mlango unafikiri watu
    wataiba
    mavi yako?

    4.Ungekuwa unang'ang'ana hivyo kwa
    masomo kama unavyong'ang'ania kutoa mavi yako,si ungekuwa mbali?

    5.Wakati watu wanatafuta pesa,wewe unakunya tu.

    6.usikunye kama hujui utakulala nini
    badae

    7.lenga shimo jamaa halafu na ushute(kijambo) polepole

    8.kama tungeweka mirror hapa
    ungechukia face expression yako..

    9.do you know u r so ugly ukipush" Watu....

    Wadau ongezeni misemo hapo ya vyoo vya uswazi....
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Hiyo number 6 nimeipenda!
     
  3. sister

    sister JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,486
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    hahahhahahahha.........mbavu zangu.
     
  4. sister

    sister JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,486
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    sasa utafanyaje wakati ushabanwa?.........kwi kwi kwi.
     
  5. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    " pole kwa maumivu "

    " kunya rahaaaaa "
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Unazaaje Mimba isiyotimiza miezi Tisa?
     
  7. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh!
    No. 3 bhana ndo kiboko.
     
  8. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    this ushuzi umefanya my day kuwa Powa
     
  9. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    ''kama unavyosikia raha ikiwa inatoka,na ikiwa inaingia raha ni hizohizo''
     
  10. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Near by Shaba pub Mbeya.
     
  11. S

    Soparino Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa choo za huko hazina Maji wala tissue, hii majamaa bana
     
  12. K

    KIDOSHO Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nilikumis mbaya sijkusikia siku nyingi mkuu
     
  13. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,555
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 280
    Ninasikia kuwa huko ma homo wako wengi sana na inaonekana ni kawaida kabisa hata mitaani.
    probably hiyo inawafanya mifano yao mingi iegemee south
     
Loading...