Misaada mpaka uchaguzi mkuu?

m2020

JF-Expert Member
Jul 10, 2016
970
1,000
Ile misaada ya kujitolea damu, pesa na vyakula kwenye nyumba za ibada na taasisi za dini na kupanda daladala na kula kwa nama ntilie kutoka kwa 4U Movement na TeamL na boss lao kubwa imeishia wapi?

Au shida za wanyonge zimeisha mpaka uchaguzi mkuu tena?

Ikiwa vipi tuitishe uchaguzi 2017 wananchi wafaidike na zawadi na misaada.

Tusaidieni wale wenye uelewa.
 

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,660
2,000
Tumetoa msaada wa wahanga wa Bukoba serikali imepelekea kununua ndege sasa wewe unataka nini?


swissme
 

m2020

JF-Expert Member
Jul 10, 2016
970
1,000
Ni vema mkuu "swiss yourself" kuendelea kuchangia jamii yetu ya kitanzania kwa style ileile ya kukusanya watu na kuwapa misaada badala ya kusubiri uchaguzi. Tusiwape serikali inayoenda kununua ndege.
 

kivava

JF-Expert Member
Apr 2, 2013
5,785
2,000
Kwani chumvi, t shirt,kanga ,pombe,za mafisiem inaendelea kutolewa mpaka leo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom