Mimi ni polisi: Leo halali nyumbani

https://www.google.co.tz/url?sa=t&r...e.html&usg=AFQjCNFEYAdFRQS1xqOVADziAhoKnHYLQw

https://www.google.co.tz/url?sa=t&r...t.html&usg=AFQjCNEl9HT5y6QokeZf9OmUzqhPLPog9w

Kweli mwanaume ni kama mtoto mdogo,hata umpe zawadi ya pesa bado atalilia midoli tu...jambo afande Mentor
 
I mean, you hope this is work of fiction. Kwamba Mkuu wa Kituo, OCD na RPC wamefuatilia kesi ya traffic police mmoja anam chiti mkewe basi RPC akaagiza atiwe rumande.

I mean, usiweke jina lako humu kwa sababu Jeshi la Polisi wanaweza kukukamata kwa kuwapaka matope kwamba hawana kazi ya kufanya.
 
Polisi huwa vicheche sana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…