Miliki Shamba hili kwa bei nafuu

Miliki Shamba hili kwa bei nafuu

don g dou

Member
Joined
Jul 6, 2017
Posts
73
Reaction score
9
Kama kichwa cha habari kisemavyo nauza Shamba langu ambalo lina ukubwa wa ekari 6 Shamba lipo kijiji cha kipangu ushetu Kahama Shamba lina lutuba yakutosha na linafaa kwa kilimo na mkazi bei ni 3milion kwa ekari zote 6 maongezi yapo kwa maelezo zaidi piga simu 0622556749 karibuni sana
 
Kama kichwa cha habari kisemavyo nauza Shamba langu ambalo lina ukubwa wa ekari 6 Shamba lipo kijiji cha kipangu ushetu Kahama Shamba lina lutuba yakutosha na linafaa kwa kilimo na mkazi bei ni 3milion kwa ekari zote 6 maongezi yapo kwa maelezo zaidi piga simu 0622556749 karibuni sana
Mkuu shamba lina maji

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom