Milalo kwenye TRIPLE- DECKER... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Milalo kwenye TRIPLE- DECKER...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Jul 19, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,600
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Milalo.jpeg

    Ukiwa na kitanda hiki milalo yake ndo hii ili kiBALANCE!
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huo wa pili unahusika sana!
     
  3. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,308
    Likes Received: 5,025
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo picha inaonyesha stages za maisha, hiyo ya kwanza inaonyesha mtu akiwa single, ya pili inaonyesha mtu akiwa na Mke/Mume na ya tatu tayari matunda ya ndoa
     
  4. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa hao wa katikati, wanafanya nini?!, kama ni kile ninachofikiria Mimi, wanaweza kupindua kitanda, eeh!
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,059
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    hahahaaaaa yaani huo ndo wenyewe
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    huo wa pili kuna mtu anakunjwa!
     
  7. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mimi sijapata kumwona binadamu mwenye miguu minne!
     
  8. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,600
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huu ni mtazamo wako nao unakubalika hapo kabisa!
     
  9. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,600
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hao wa katikati ndo wanaleta Centre of gravity nzuri hapo!
     
  10. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,600
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hujawahi sikia mapacha walioungana weye?!
    Hao ndo wenyewe sasa, wanaitwa coin joined twins!
     
  11. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona miguu yote(kutoa ya mtoto) kama ya kiume..?
     
  12. S

    Sinag Man Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali ya maumbile ya mtu, hebu mwambie mtu akupige picha miguu yako halafu uifanyi tathimini au uwape watu wengine waitathimini unaweza kujuta kwa nini ulifanya hivyo.
     
  13. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 998
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45

    Aaaa wapi mbona kanyooka tu!
     
  14. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante Kituko mimi sikuiona hiyo
     
  15. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Kituko ndio umeielewa vyema hiyo pichaa. Wengine wameamua tu kubadili maana.
     
  16. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huo ndio umesababisha sisi wote tuwepo duniani leo mpaka tukashuhudia sakata la ulimboka.
     
Loading...