Mikutano ya CCM Mbona hivi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikutano ya CCM Mbona hivi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mr. Zero, Sep 29, 2010.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,869
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    kibanda_maiti.JPG

    Hivi mikutano ya CCM bila kuwa mwanachama au T-shirt, kofia au khanga ya kijani na njano hurusiwi kuhudhuria mikutano yao?? Nimefuatilia picha kibao humu ndani lakini tofauti na CHADEMA mikutano ya CCM ni kijani na njano tu. Je hii ina maana kuwa CCM inafanya kampeni kwa wanachama wake tu??
     
  2. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    umesahau na maspika.. duh! yaani inatisha, sasa ni kampeni za burudani au ni kampeni za kuelezea sera? I am really confused here..
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    usisahau na wasanii kibao na yeye ndo aliwaahidi kuwapigania hoi!
    naipenda ccm ilaaa,,,,,,,, sorry!!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Next week atakuwa Songea watu wa uko wajiandae na pamba masikioni
     
  5. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hehehe heee Fiesta inakuja Songea
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,354
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu hizo t-shirt watu wanazigombea!!! Acha kabisa!!
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    sasa hivi ccm hakuna mkutano wakumwaga sera, ni mabo ya KibongoFlava.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Hizo nguo zinatolewa bure, na pia pesa ya kuhudhuria mkutano, ndio maana inakuwa hivyo.
     
  9. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila Tshirt, Kofia, bango, nk unaloona mkutano wa CCM lina maana ya kifo cha mama mjamzito mmoja kufariki kwa kukosa ambulance, mkasi, nurse nk! Naililia nchi yangu!!!!
     
Loading...