Ibrahim K. Chiki
JF-Expert Member
- Apr 5, 2011
- 594
- 163
Kwenu Wadau,
Wahenga walinena "kizuri kula na nduguyo", kwa ndugu zetu wafanya biashara hii ni habari njema kwao, international commercial bank inawakaribisha kua na uhusiano wa kibenk pamoja na Mikopo kwa wale ambao wanahitaji kua boosted kibiashara ili kufanikiwa kufika malengo yao kibiashara na kutanua wigo wao kibiashara. tunatoa mikopo kuanzia Mil 100, Mil 500, 1bil, 2bil na kuendelea....Ila tuu ni muhimu kua na vigezo vyote muhimu amabavyo ni:
Vigezo:
1. Dhamana (collateral) inayojitosheleza... inatakiwa ku cover 70% ya pesa utakayo
2. Bank statement-inayoonyesha mzunguko wa biashara yako kwa mwaka mmoja.
NB;
wadau, pesa inatoka as long as una vigezo na upo genuine.
kwa wenye uhitaji tuu..wasiliana nasi kupitia
Cell: 0756517588/ 0782517588
Email: Kc26march@yahoo.com
Wahenga walinena "kizuri kula na nduguyo", kwa ndugu zetu wafanya biashara hii ni habari njema kwao, international commercial bank inawakaribisha kua na uhusiano wa kibenk pamoja na Mikopo kwa wale ambao wanahitaji kua boosted kibiashara ili kufanikiwa kufika malengo yao kibiashara na kutanua wigo wao kibiashara. tunatoa mikopo kuanzia Mil 100, Mil 500, 1bil, 2bil na kuendelea....Ila tuu ni muhimu kua na vigezo vyote muhimu amabavyo ni:
Vigezo:
1. Dhamana (collateral) inayojitosheleza... inatakiwa ku cover 70% ya pesa utakayo
2. Bank statement-inayoonyesha mzunguko wa biashara yako kwa mwaka mmoja.
NB;
wadau, pesa inatoka as long as una vigezo na upo genuine.
kwa wenye uhitaji tuu..wasiliana nasi kupitia
Cell: 0756517588/ 0782517588
Email: Kc26march@yahoo.com