mikanda kwenye mabasi abiria wafunga njia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mikanda kwenye mabasi abiria wafunga njia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bigirita, Nov 28, 2009.

  1. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Abiria wenye hsira wameziba njia hapa kibaha. Trafic wamesimamisha mabasi yasiyo na mikanda. Tangu saa moja nipo hapa.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    HIYO YOTE NI KWA USALAMA WAO SIO TATIZO ..
    NA NYIE TRAFIC MNATAKIWA MKAGUE GARI KUANZI UBUNGO NA VITUO VYOTE VYA MABASI YANAPOONDOKA KAMA YAKO SALAMA
    SIO TU MABARABANI
    speed jamani speed inatumaliza ..
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,148
    Likes Received: 4,000
    Trophy Points: 280
    Deal hilooo kwa traffic.....wenye mabasi wamepewa muda wa kutosha???
     
  4. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kwa suala zima la usalama-it's better to be late than never!seat belt ni muhimu sana they save life.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    MPWA,
    unaenda wapi leo?kuna geti tugedha pati baadae......
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Acha tu mabasi yakamatwe kwani wamiliki wake hujali pesa na siyo maisha ya watu.
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hayo mabasi yasiyo na mikanda jana yalizuiwa Ubungom, naona leo walikata kidogodogo wakaachiwa waendelee na safari lakini wa Kibaha nao wameamua kukomaa nao... Polieni maana najua mtasota kidogo
     
Loading...