Migomo mzumbe na udom soon.

  • Thread starter Johnson Alex Otieno
  • Start date

Johnson Alex Otieno

Johnson Alex Otieno

Senior Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
150
Likes
7
Points
35
Age
27
Johnson Alex Otieno

Johnson Alex Otieno

Senior Member
Joined Mar 14, 2013
150 7 35
Hahari za kuaminika kutoka vyuo tajwa hapo juu,vijana wamechoshwa na ukata unaowakumba toka wameanza mwaka mpya wa masomo,vjana hawa wamekuwa wakitaka kujua hyo loanboard maana yake nn kwani hawaoni tofauti yakuwa na access na mkopo na acyekuwa nayo,vjana hawa kwa muda tofauti wameckika wakisema hawataweza kufanya test zlzopagwa na kugomea kwenda darasani mpaka wapewe hela zao za accomodation na field.Hlo ntafana maana wale wa UDSM wana tofauti gani mpaka wapewe hela kwa wakati hku UDOM wakicheleweshewa?
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
Hao magamba CHASO mmewafanyeje tena. CCM yenu haijawapa boom. Mwambieni Msaliti mwenzenu ZZK awasaidie hela ya kula.
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,702
Likes
456
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,702 456 180
We anzia facebook kwanza sio kujankucheza na sharubu za wazee wako huku
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,047
Likes
2,754
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,047 2,754 280
We anzia facebook kwanza sio kujankucheza na sharubu za wazee wako huku
Ha! Ha! Ha! Ha!
ukisoma in critical thinking utagundua hana logic na anachokiongea!
 
M

METAL

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
297
Likes
2
Points
0
Age
23
M

METAL

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
297 2 0
Hahari za kuaminika kutoka vyuo tajwa hapo juu,vijana wamechoshwa na ukata unaowakumba toka wameanza mwaka mpya wa masomo,vjana hawa wamekuwa wakitaka kujua hyo loanboard maana yake nn kwani hawaoni tofauti yakuwa na access na mkopo na acyekuwa nayo,vjana hawa kwa muda tofauti wameckika wakisema hawataweza kufanya test zlzopagwa na kugomea kwenda darasani mpaka wapewe hela zao za accomodation na field.Hlo ntafana maana wale wa UDSM wana tofauti gani mpaka wapewe hela kwa wakati hku UDOM wakicheleweshewa?
hivi unataka kufananisha chuo chako cha kata UDOM na chuo bora sana barani Afrika na ulimwenguni pia(UDSM),sisi wenzenu tulishasign tayari mzigo wa pili,serikali wenyewe wanajua kuwa tusipopewa muda muafaka tunaandamana
 
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
358
Likes
3
Points
0
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
358 3 0
Mbona UDOM nasikia mna Forums yenu, kwann usingeanzia huko, ili mji organise, mkaingie bungen, mnawashika mawaziri wa elimu, na wa fedha mna Jipigia Mmoja mmoja,
Ngumi ni kawaida tu bungen sikuiz, nyie mjikusanye 2, tangazianen UDforum na Facebk ili muwe na nguvu zaid Woote mkazunguke Jengo la Bunge zima muwe kama mmeliteka, alafu mnatangaza kutowaruhusu mawazili na wabunge kutoka, mpaka wawape vyenu, sio mkagome vitest na kupiga makelele 2 humu, ikiwezekana muwachukue na ma Lecture kabsa muvamie bunge.
 
V

vice UDOM

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2013
Messages
204
Likes
0
Points
0
Age
26
V

vice UDOM

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2013
204 0 0
ww uliyetoa hii post upo chuo gn? mbona hz newz ndo nazipata kwako ? acha kutoa taarifa zisizo za uhakika. me nipo udom COed na ww je? sio unatoa taarifa za uwongo tu.
 
E

EJay

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
694
Likes
8
Points
35
E

EJay

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
694 8 35
poleni sana huko komaeni,UDSM wanasaini boom la pili wiki ya sita tu
 
sad_eyes

sad_eyes

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
149
Likes
7
Points
0
sad_eyes

sad_eyes

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
149 7 0
hivi unataka kufananisha chuo chako cha kata UDOM na chuo bora sana barani Afrika na ulimwenguni pia(UDSM),sisi wenzenu tulishasign tayari mzigo wa pili,serikali wenyewe wanajua kuwa tusipopewa muda muafaka tunaandamana
We ni kilaza toka lini elimu bora ikapatikana Bongo???
Ndo umeingia mjini juzi ama
 
M

METAL

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
297
Likes
2
Points
0
Age
23
M

METAL

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
297 2 0
We ni kilaza toka lini elimu bora ikapatikana Bongo???
Ndo umeingia mjini juzi ama
nipo kitambo sana hapa jijini dsm,km unaona elimu ya bongo ni mbovu hii si kwa sababu nyinyi vijana wa siku hizi mnapenda sana facebook,bbbm,twitter afu kwenye paper mnachora mazombi,je iko kwanani???
 

Forum statistics

Threads 1,252,372
Members 482,106
Posts 29,805,987