mifuko ya salfeti

mifuko ya salfeti

hero de mmar

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Posts
470
Reaction score
108
Habari za jioni wakuu. natafuta mifuko mipya ya salfeti yenye ujazo wa debe sita na debe saba. nanunua pieces 1000 na kuendelea. bajeti yangu @ 450 per piece. nipo Arusha
 
Habari za jioni wakuu. natafuta mifuko mipya ya salfeti yenye ujazo wa debe sita na debe saba. nanunua pieces 1000 na kuendelea. bajeti yangu @ 450 per piece. nipo Arusha


Mfuko wa Kiroba kwa sasa ni elf moja
huo wa mia nne na hamsini labda kaniki.
 
Mfuko wa Kiroba kwa sasa ni elf moja
huo wa mia nne na hamsini labda kaniki.

nashkuru mkuu ila mi nanunua pisi 4000 kwa bei hiyo ya450 na nauza kwa 520 ila aliyekuwa ananiletea amesafiri.

nashkuru kwa mchango wako
mkuu
 
nashkuru mkuu ila mi
nanunua pisi 4000 kwa bei hiyo ya450 na nauza kwa 520 ila aliyekuwa
ananiletea amesafiri.

nashkuru kwa mchango wako
mkuu

wasiliana na victoria polybag mwanza, utapata na discount kidogo.
 
Back
Top Bottom