Miezi miwili hajapata hedhi, amepima hana ujauzito

Miezi miwili hajapata hedhi, amepima hana ujauzito

Thaconfession

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2021
Posts
301
Reaction score
594
Amepata changamoto ambayo si ya kawaida, miezi miwili mfululizo hajaona hedhi, amepima mara kadhaa ujauzito hana! Lakini period HAKUNA, kwa wajuzi wa Mambo, atumie dawa gani?

Alienda hospital alipoambiwa gharama za kuchec/vipimo vya hormones Bei yake aliamua ilifanya akimbieeeee!
 
Miezi miwili bado ni michache sana kusema ana tatizo la kutopata hedhi
 
Ni kitu cha kawaida kwa mwanamke kuacha kuona siku zake kabla ya menopause. Hii huwatokea wanawake wengi sana angalau mara moja au mbili katika maisha.

Wengine hukaa bila kuona siku zao kwa kipindi cha hadi miezi sita.
 
Kuna njia yoyote ya uzazi wa mpango anayotumia au alitumia?
Ulaji wake ukoje?
Hajabadilishapo mazingira
 
Kuna njia yoyote ya uzazi wa mpango anayotumia au alitumia?
Ulaji wake ukoje?
Hajabadilishapo mazingira
Hatumii uzazi wa mpango, alikuwa na overweight, akaanza mazoezi na kufanya diet,alikuwa na kgs 110,akapungua mpaka kufikia 83kgs, wakati wote huo hakuwahi kuwa na hiyo shida, October aliona periods zake lakini November na December zimepita kavu!
 
Hii iliwah nitokea kitambo kidogo nilimiss p miezi kama mi4 hospital wakaniambia ni hormonal inbalance walitaka kunipa dawa ila nikagoma though walisema ni hali ya kawaida so dawa sio lazima.

Badae ilikuja tu yenyewe, so huyo wala asihofu mradi hana matatizo mengine yanayohusiana na hiyo.
 
Hii iliwah nitokea kitambo kidogo nilimiss p miezi kama mi4 hospital wakaniambia ni hormonal inbalance walitaka kunipa dawa ila nikagoma though walisema ni hali ya kawaida so dawa sio lazima.

Badae ilikuja tu yenyewe, so huyo wala asihofu mradi hana matatizo mengine yanayohusiana na hiyo.
Haina madhata kiafya?

Sent from kekojuuwanjawamchanga
 
Hatumii uzazi wa mpango, alikuwa na overweight, akaanza mazoezi na kufanya diet,alikuwa na kgs 110,akapungua mpaka kufikia 83kgs, wakati wote huo hakuwahi kuwa na hiyo shida, October aliona periods zake lakini November na December zimepita kavu!
kwa watu wengine n kawaida kwasababu huwa inabadilika na kurudi
Ila apunguze stress
Afanye mazoezi ya wastani
Ale mlo mzuri
Lakini pia mazingira huwa ni changamoto kwa watu wengine na kupelekea kusimama/kusuasua kwa hedhi/hormonal imbalance
 
Back
Top Bottom