Midala ateuliwa kuwa CEO wa DAWASCO | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Midala ateuliwa kuwa CEO wa DAWASCO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WildCard, Jun 25, 2010.

  1. W

    WildCard JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Waziri wa Maji, Prof Mark Mwandosya hatimaye amemteua Jackson Midala kuwa CEO mpya wa kampuni ya maji Dar, DAWASCO.
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hebu mwageni CV yake hapaa mwenye nayooo
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,907
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Jackson Laurian Chrisostom Midala[48yrs] ameteuliwa na Mwandosya kuwa afisa mtendaji mkuu wa DAWASCO. Ni injinia na amefanya kazi toka enzi hizoooooo za NUWA!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,490
    Likes Received: 850
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa ila mwenzako WildCard ashaileata hii habari kama thread!
     
  5. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,635
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    hivi why kuteuliwa till today? shame on CCM we need a bidding transparent system!
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hongera Midala.Hope taratibu zimefuatwa katika uteuzi and that He was the best kati ya walioomba hiyo kazi.
     
  7. bona

    bona JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,797
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    mdau yoyote atupe cv ya uyu jamaa
     
  8. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hivi kuwa CEO wa dawasco lazima uwe na background ya engeneering??? something wrong in thinking how to manage the water distributor in the city..

    we need a more business mind person to turn aroung the organisation..
     
  9. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kwa bahati nimewahi kukutana naye tokea enzi za NUWA, ni mtu mzuri na mtendaji mwenye kujituma na ni kijana. Tuombe Mungu asiingie mikono ya walafi.
     
  10. O

    Oshany Member

    #10
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani ukiwa na background ya Engineering huwezi kuwa na business mind?
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,629
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    soo.........................waht!!!!!?????
     
  12. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kwa bahati nimewahi kukutana naye tokea enzi za NUWA, ni mtu mzuri na mtendaji mwenye kujituma na ni kijana. Tuombe Mungu asiingie mikono ya walafi.
     
  13. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli hebu mwageni CV yake hapa?????????????
     
  14. M

    Magezi JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tanzania itaendelea pale tu rais atakapokuwa engineer.....lakini mafisadi wa sheria hawa...hakuna lolote.
     
  15. M

    Msavila JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 394
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapana si lazima. CEO kazi yake ni kumanage resources za kamuni ili ipate faida. Lakini endapo kampuni ina matatizo yanayoikwamisha labda sabau za kiuchumi au financial mismanagement basi mjuzi wa mambo ya finance atafaa kuleta discipline inayotakiwa. Mfano HP wwaliwahi kuwa na matattizo mengi kuhusiana na mikataba mbalimbali hivyo CEO aliyeteuliwa alikuwa mwanasheria. Alibadilishwa baada ya muda baada ya kulegalega kiteknolojia. Hivyo uteuzi wa CEO sio straight forward si lazima awe technocrat wa core business. Ni wazi ni tatizo kumchagua CFO asiye nabackground ya Finance.
     
  16. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kama ilivyoelezwa na wadau wengine hapo juu,bwana midala ni mchapakazi mzuri tu,nami nimefahamiana naye tangu akiwa NUWA,Pia amekuwa jirani yangu kwa muda mrefu,ni mkimya,mpole,hupenda kuwasaidia majirani zake,kila la kheri bwana midala
     
  17. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mara ya mwisho nilikutana nae Nairobi kwenye workshop in 2006 he was a COO - Chief Operations Officer wa DAWASCO.
     
Loading...