ISO M.CodD
JF-Expert Member
- Feb 17, 2013
- 8,142
- 17,618
Umeacha siku hizi mbili tatu?Nimemquote Nani na wap?!
Acha ujinga usitafute attention kwangu I DON'T CARE
Umeacha siku hizi mbili tatu?Nimemquote Nani na wap?!
Acha ujinga usitafute attention kwangu I DON'T CARE
Mkuu umakini nilionao kondomu ikipasuliwa najuaMmmh Kuna majike nayo inapasuaga condom ohoo
Kwani kucheka nako dhambi madam?Madam napenda kukureport kama spam
Doh pole sanaHapana mimi mzima, ila kwa sasa sifahamu kama ni mzima huyo mwanamke maana ni bandika bandua
Mpake mafuta Acha kusingiziaSema Kuna baadhi Yenu wanawake Mnapapuchi Kavu..Yani condom Zinapasuka Ukipiga sana
Unaleta maongezi watu tunachangia madaKwani kucheka nako dhambi madam?
Hapo nimempaka ky Inapasuka..Mpake mafuta Acha kusingizia
Usitafute attention hautaipata kwangu bruhUmeacha siku hizi mbili tatu?
Haujakutana na experts bruhMkuu umakini nilionao kondomu ikipasuliwa najua
AhahahahaHii kitu ni nyoko, hata madem ndo wanayo sana, sasa ukishapiga mitungi, bao moja tu chali, ukiamka asubuhi unakuta ndom ipo nusu inch ishapasuka, dah ndo utapoona dunia ni ganda la muwa
Dyu Dyu yako ndio inapasuka au?!Hapo nimempaka ky Inapasuka..
All trueWatu nikua makini tu
Hizo mambo za kukufunga kanga wanapenda Sana wanawake wa singida, akikufunga utataman upige kelele hachokiKuna mwanamke wa singida aliwahi kunifanyia hicho kimchezo
Kipindi namfanya akawa anajibana sana kwa maana ya uchi wake sasa ile chomeka chomoa zile condom za "NOT FOR SALE"
ikapasuka akanifunga kanga mimi pamoja na yeye yani kama kuni zinavyofungwa!
Ikanibidi nilie akacheka sana na kunifungua, baada ya muda wa miezi 5 mama ake akafariki naskia ni kwa ugonjwa wa ukimwi
Na huyu mwanamke nae habari zikaenea sana kuwa nae kaathirika.
Naogopa sana ngono
Kumbe unawajua ni wapumbavu sanaHizo mambo za kukufunga kanga wanapenda Sana wanawake wa singida, akikufunga utataman upige kelele hachoki
AhahahahahaHizo mambo za kukufunga kanga wanapenda Sana wanawake wa singida, akikufunga utataman upige kelele hachoki
Pole babaKumbe unawajua ni wapumbavu sana
Inawezekana mkuu maana,naotombana nao wote ni washamba tuHaujakutana na experts bruh