Michango ya waliopata ajali zanzibar

mkalagale

Member
Sep 25, 2011
71
0
mi naomba nifahamishwe ile michango ya waliopata ajali zanzibar inawafikiaje walengwa au ina fanya kazi gani?
 

Opaque

JF-Expert Member
Oct 24, 2008
1,133
1,500
Kwani hufahamu wazanzibari walitokea Tabora? Michango imeenda kwa ndugu zao waliobaki Igunga, Tabora!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom