PreGE2025 Michael Msechu: Hatuna Deni na Rais Samia Suluhu Hassan

PreGE2025 Michael Msechu: Hatuna Deni na Rais Samia Suluhu Hassan

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

DuaZaMama

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2025
Posts
1,882
Reaction score
4,152
Nchi yetu ya Tanzania ina maendeleo makubwa sana tangu tulipopata Uhuru na mpaka sasa tumezidi kuvuka hatua.

"Uzalendo ambao wamepewa viongozi wetu ni umetukuka na sisi Watanzania tunatakiwa kuendelea kuwaunga mkono na sio kuwabeza, wanajitoa mno.

"Sisi hatuna deni na Rais Samia Suluhu Hassan. Yeye ndiye anatudai na October Tunatiki kwa kumlipa kwa kura za ndio"- Michael Msechu, Muhamasishaji wa Maendeleo Tanzania
1750405615465.jpeg
 
Sisi hatumdai ila ni wananchi wa Kisesa pekee ndio wanamdai maana tumesikia kauli ya Mheshimiwa Mbunge kuwa wanamdai basi wasikilizwe

Mimi mbunge wangu kasema hatumdai, hivyo kura yangu ntampa Mama asubuhi tu.

Ila wananchi wa Kisesa wasikilizwe ombi lisiwe sababu ya kukasirikiwa, wapewe mahitaji yao
 
Tunataka kujua tu
Nani alimuua mzee KIBAO na kwann?
Yyu wapi MDUDE NYANGALI??
 
Back
Top Bottom