Michael Carrick "the Unsung Hero" na tuzo yake

Michael Carrick "the Unsung Hero" na tuzo yake

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Posts
1,199
Reaction score
585
Kiungo mkabaji wa manchester united Michael Carrick kuchukua tunzo ya mchezaji bora wa mwaka wa Klabu,hakika jamaa anastahili kwani amechangia asilimia kubwa ya mafanikio kwa klabu si kwa mwaka huu tu bali hata miaka ya nyuma.

Naamin na wewe u pamoja nami katika hili kama unafuatilia mpira
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    28.6 KB · Views: 50
Back
Top Bottom