mi' simuelewi huyu mtoto!

Kailanga

Senior Member
Jun 24, 2012
146
0
mi' ni supplier kwenye kampuni fulani, procurement officer wa pale ni bishosti mmoja, toka nianze kusuply huyo mdada amekuwa ananiletea zile za kidemdem ful txt, sometym cm hata ucku mnene nikimuuliza niaje anadai ananipa hi! juzi kati nikaona sio issue acha nimfungukie asijeniona kibisa, pigo alizoniletea eti anadai yy anamtu wake toka chuo na wamepanga kuoana, tatizo ananibania mi' kwa mademu wengine wa pale officn kwao kisa yy ndo mkuu wa dept, na mimi naogopa kupoteza tender yangu, nifanyeje?
 

Tetra

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
1,521
2,000
Kailanga
::
Yuko upande wako bado.Kama unataka kuamini tafuta mwingine na iwe live sio recorded! Ndo utaona how women feel jealous as hell
=
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,489
2,000
Wewe umefuata kazi yako au unataka ku supply na UTAMU pia,? Be prudent and discern wisely
 

Zamaulid

JF-Expert Member
May 25, 2009
17,979
2,000
we fanya kilicho kupeleka hapo utapoteza kazi kwa mambo ya kipuuzi!!ulienda na nia ya kutafuta demu ofc hiyo,uta dunga wangapi kwa staili hiyo!!!piga kazi mwana!!
 

bornagain

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
3,386
2,000
Tenda ni nini bwana, wewe tafuta mtoto humo humo kwenye department yake then tenda zikikatwa ndo upime kama mapenzi yale yalikuwa ya ukweli ama ya tenda
 

Purple

JF-Expert Member
Feb 9, 2012
2,027
1,750
kwani ni lazima uwe na mtu kwenye hiyo ofice yao?au kila ofice unayosuply lazma uwe na mtu?nieleweshe
 

harakat

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
2,890
2,000
Kweli wewe supplier unataka kusuply vitu hata jukwaa limeona
jitahidi kijana wake za watu wanapigika ije kuwa mipango kitu gani
 

Laigwanan76

JF-Expert Member
Nov 21, 2010
547
250
Nawe unachekesha kweli,unadhani atakwambia njoo uni***be,if you real like the woman just hang with her and let things evolve,otherwise simply keep professional.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom