Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa Mnyaa ndani ya Star TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rich Dad, Jun 29, 2012.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamaa kanikuna sana. Kweli sasa CUF mmeanza kuonesha ninyi mnasimamia watanzania. Kipindi cha nyuma mmetaka kudanganywa na ndoa batili ya CCM.
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni vema kama ungetuwekea hoja zake alizoongea kuliko kusifia tu.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,809
    Likes Received: 6,550
    Trophy Points: 280
    Weka hoja zako, wengine hatupo majumbani
     
  4. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba aulizwe Mnyaa katika baraza la uwakilishi huwa wanasoma bajeti? akina nani wanaochangia maoni, makusanyo ya kodi yanafanyika bara tu? HUKU KUNA TRA huko kwao kuna mamlaka gani ZRA au ....?
    mbona wakiwa mjengoni kwetu wanaongea kama vile .....**# MUUNGANO hawautaki kabisa ni mpango wa siuf au wa viongozi walioko madarakani au UHAMSHO ?
     
Loading...