Mheshimiwa JK UN speech


ropam

ropam

Senior Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
179
Likes
0
Points
33
ropam

ropam

Senior Member
Joined Aug 11, 2010
179 0 33
Jamaa..kumbe mawaziri wake wameurithi utaratibu wa kushukuru na kupongeza kama moja ya agenda za mkutano kutoka kwake!..ananyanyua glass mpaka anaifikisha kinywani bado anaongea, anasema kukomesha piracy east africa atengenezewe jela nzuri za kuwaadhibu hao maharamia!
kaniua jamaa mmoja pale dak.16:45...kampotezea Raisi wetu kwa vitendo
 
Capitano

Capitano

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
803
Likes
516
Points
180
Capitano

Capitano

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
803 516 180
Jamaa..kumbe mawaziri wake wameurithi utaratibu wa kushukuru na kupongeza kama moja ya agenda za mkutano kutoka kwake!..ananyanyua glass mpaka anaifikisha kinywani bado anaongea, anasema kukomesha piracy east africa atengenezewe jela nzuri za kuwaadhibu hao maharamia!
kaniua jamaa mmoja pale dak.16:45...kampotezea Raisi wetu kwa vitendo
Naona kama mwaarabu yule kapotezea aliposikia habari ya ugaidi.
 
P

Percival

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
2,659
Likes
741
Points
280
P

Percival

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
2,659 741 280
Kwa kweli JK katoa hotuba nzuri sana. Tanzania ina bahati kuwa na rais kama huyu. Huyu ni kiongozi aliekomaa na ana uwezo mkubwa wa uongozi ambao unatambulika kimataifa.
 
JOHN MADIBA

JOHN MADIBA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2011
Messages
251
Likes
3
Points
0
JOHN MADIBA

JOHN MADIBA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2011
251 3 0
good speech
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,318
Likes
1,259
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,318 1,259 280
Kwa kweli JK katoa hotuba nzuri sana. Tanzania ina bahati kuwa na rais kama huyu. Huyu ni kiongozi aliekomaa na ana uwezo mkubwa wa uongozi ambao unatambulika kimataifa.
dumbest president ever....
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,248