Mhe. Tindu Lissu ''LIVE'' Wapo Radio now | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Tindu Lissu ''LIVE'' Wapo Radio now

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kula kwa tindo, Dec 1, 2011.

  1. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa wananchi wote wenye kiu ya kufahamu msimamo wa CHADEMA, Wamsikilize Mh; Lissu WAPO RADIO yupo hewani sasa..
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,123
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    tupe frequency za wako Radio -- please
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,322
    Likes Received: 1,455
    Trophy Points: 280
    Frequency hizi kwa Dar es salaam
    98.0
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,322
    Likes Received: 1,455
    Trophy Points: 280
    Rais hana mamlaka ya Mwisho yeye ana mamlaka ya kuunda tume za uchunguzi- Tundu Lissu
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tundu Lissu, ebu acheni kuwachanganya wananchi wapenda amani.

    Juzi wewe si ulikuwa Ikulu na mkoba wako umekaa kwenye sofa unakunywa juice na Rais uku unacheka kwa furaha mnagongeana na Prof. Safari.

    Leo tena umekwenda kujificha kwenye radio gani sijui unaleta ngonjera.

    Kwa nini mlikwenda Ikulu wakati Rais hamumtambui?

    Acheni usanii...
     
  6. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunaomba na number ya simu ya kupiga
     
  7. d

    dos santos JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    anazungusha tu,hana majibu ya kueleweka.Kuna tatizo la uongozi ndani ya CDM
     
  8. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani kakudanganya? au unadhani CDM ni CCM?
     
  9. d

    dos santos JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    jamaa anadai madai ya cdm rais alisema ni ya kweli tena ya msingi isipokuwa anawaogopa wabunge wa ccm asiposaini.jamaa ni muongo asiye na aibu,kama ni hivyo kwa nini walikubaliana na wakasaini.Jamaa falsafa yake ni siasa ni uongo.pamba....v
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,904
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    Jipambanue unapenda kutawaliwa ama unapenda kujitawala! yani hueleweki Kabisaa
     
  11. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Zama za giza zimepita tangia 1990. Wananchi hawachanganywi chochote bali wanaelimishwa wajue yale ambayo serikali ya ccm iliwaficha. Ikulu ni yetu sote. Kwenda huko sio dhambi hata kidogo. Ninawapongeza CDM kwa msimamo wao wa kuendelea na harakati kwa kutumia fursa zote zilizopo na zinazoruhusiwa kikatiba.
     
  12. d

    dos santos JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    tatizo lenu hamtaki kuambiwa ukweli mnataka kusifiwa hata penye makosa,kuna bifu bain ya mbowe na slaa.Niliweka jana usiku post inayoelezea lakini mods wameitoatt
     
  13. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,973
    Likes Received: 4,103
    Trophy Points: 280
    huo ndio unaitwa uongozi bora na si utawala bora kama tulivyo sasa. Hawa cdm baada ya kuona wenzao wanafanya mambo kwa makusudi mazima yanayopelekea nchi kuingia matatani, wakaamua kutumia busara ya hali ya juu (kumbuka CCM/JK ndio wameshika panga na cdm wameshika makali) kuwaona hawa watu hili kunusuru hali. Na cha kufurahisha wakakubaliana na kusign documents, sasa kable hata ya kueleza kilichofanyika upande mmoja wa makubaliano ukavunja kwa kusign mchakato wa kuanzishwa katiba usiokubalika!
    Kwa maana hiyo naona hatua ya Tindu Lissu ni mwanzo wa 'go public' ili hata wale waiokuwa hawajaelewa kinachoendelea (Bungeni, Ikulu nk) waamke na kujua ilivyokula kwao.
     
  14. H

    Hosida Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujitahidi kuondoa ubinafsi katika suala hili la katiba kwani linahusu maisha ya watanzania wote, hususan wananchi wa kawaida. Kunywa juice, kutabasamu na kucheka na JK ikulu haimaanishi ukweli wa issue unafutika.

    Kusingekuwa na maana kama wangeingia magogoni wakiwa wamenuna na kukunja ndita. Ingetoa picha gani kama wangekataa juice aliyoandaa JK? Presentation yao ilijawa busara na hekima za hali ya juu.
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,904
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    Hata hivyo hatukuamini wewe, tunamuamini lisu aliyeenda ikulu.
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Swadakta maneno yako.

    Huyu ndie anawadanganya na kuwaburuza wenzie. Hata Bungeni aliwaeleza wasubiri kwanza wasitoke mpaka yeye atakapowasilisha hotba yake ya mawazo ya kambi ya upinzani kuhusu mchakato huo wa katiba. Na baada ya kuwasilisha tu aliwataka wabunge wa Chadema watoke na sio kutetea kile alichoandika.

    kama kweli walitaka kutoka Bungeni. Kwanini aliwasilisha hotba yake ya kambi ya upinzani kuhusu mchakato wa katiba yenu?

    Vile vile yeye na Chadema wanasema ninim kuhusu kupandishwa kwa posho zao? mbona walikaa kimya mpaka magazeti yanafichua?

    hao ndio wanafiki wakubwa sana
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Una akili kama kibao cha kuonyesha alama .Maana utakuta kibao kinaonyesha chooni ni kule lakini hakijawahi kufika huko.You wait and see what will follow na ujuha wenu huu.
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,904
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    Hujui uandikacho, sentesi zina, kama, kwanini, kuwa ndivyo viunganishi vikuu vya semi zako ambazo ni mashaka matupu, huna elimu ya kushawishi. ichukie ccm
     
  19. d

    dos santos JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    acha wivu wa kike,ujumbe wake umefika na umeeleweka hata kwa tikiti maji kama wewe
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu, wewe ndiyo unatakiwa ujipambanue ujue, Mungu amekupa akili
     
Loading...