Mh Zitto na DR Mkumbo nisikilizeni na mimi jamani.

Mh Zitto na DR Mkumbo nisikilizeni na mimi jamani.

john mhagama

Member
Joined
Jul 10, 2013
Posts
9
Reaction score
8
Tangu kutokea kwa tukio hili mimi ni miongoni mwa wa watu tulioumizwa sana na hali hii,sijaumizwa kwa sababu ya kuvuliwa kwenu vyeo mlivyokuwa navyo ila ni hali ya siasa ya chama mlichokuwa mnakipenda sana.

Nini mwisho wa haya yote ukizingatia kuwa wa Tanzania tulio wengi ni watu wa kuendeshwa na hisia sana kuliko utafiti au uhalisia wa jambo fulani.hisia za watu wengi katika hili zimegawanyika sana na wapo pia walioanza kuchukua hatua mbalimbali kwa kuongozwa na hisia zao.

Niwaombe ndugu zangu jipeni moyo mkuu kwa kukinusulu chama kama kweli mlikuwa na nia ya dhati ya kutukomboa wa tanzania,Kama kweli hamkutumika na CCM basi wenzenu watakuwa wametumika,si nia yangu kushamblia upande wowote ila katika hili nawaomba wote mtambue kuwa adui wenu ni CCM na si ninyi kwa ninyi.
 
Tuaombie kama hapakuwa na nia chafu waraka ule una tatizo gani?
 
Muda ushafika, hiyo press conference yao wapi?

Waje, waje ulingoni tunawsubiri kwa heri na/au kwa shari
 
inawezekan waraka haukuwa na tatizo lolote na inawezekana pia ulikuwa na tatizo lakini siamini kama umeandikwa na chadema wenyewe,ndugu yangu hapo nyuma kidogo wapo waliojiapiza hadharani kuwa mwaka huu hautaisha kabla chadema hakijakufa,nini maana ya apizo lile?nani alijua litatekelezwa kwa njia gani?na je hiisi moja njia?hofu yangu ni kwamba mtoa adhabu na aliyepokea adhabu wote wamejiingiza mahali pasipowastahili,should i being mistaken when i say we devided inorder to be rolled easly?
 
Tuaombie kama hapakuwa na nia chafu waraka ule una tatizo gani?

Tatizo la waraka ule ni kuendesha harakati za siri dhidi ya uongozi uliopo na tuhuma dhidi ya uongozi huo bila uthibitisho. huo ni uasi au uhaini ambao adhabu yake ni kufukuzwa kundini kwani athari zake ni kubwa mno kama mpango huo ungetekelezwa.
 
Najua wasema utumbo tu wakiwa na waandishi wa habari wala siusubiri!
 
Back
Top Bottom