Mh. Samia Apokea Malundo ya Kadi za Wana Chadema wa Mpwawa

Mh. Samia Apokea Malundo ya Kadi za Wana Chadema wa Mpwawa

Huu ujinga kabisa, kwa hiyo akipokea hizo kadi ndo tumpe kura zetu. Nilitegemea ungetupatia sera alizomwaga. Hii kitu kurudisha na kupokea kadi mbona ipo siku nyingi tu na hakuna impact zozote unazoleta kwa siasa za Tanzania. Zaidi sana huwa ni maigizo watu wakiandaliwa kurudisha.

Muda huu ni kampeni sio ujenzi wa chama, badilikeni, auze sera na kushawishi voters.
 
Tumeyaona kweli hayo ni malundo ya makadi naona yapo kama 600 ivi harafu ameyaleta mtu mmoja
 
Sijala tangu asubuhi mtu unitake kufanya igizo nipate mshiko nitaacha.hao wakulima walipewa hizo kadi lini?mbona zote brand new(mpya sana).labda walipewa muda mfupi uliopita.Pia tambua yeyote aweza kuchspisha vikaratasi na kudai ni kadi za chadema.siasa hizi zimepitwa na wakati.mama mwaga sera utuambie yale maoni yetu kuhusu katiba mpya mliyatupa wapi?
 
Back
Top Bottom