Mh rais usihutubie kabla ya kusoma hapa

Mh rais usihutubie kabla ya kusoma hapa

Nitamwangalia Rais wangu usoni wakati akizungumza na Mazee ya Darisalama,anajitengaje na uchotwaji wa fedha,kwasababu awali alionekana kuwa pamoja na wale waliosema fedha si za serikali,lakini alivyoona upepo umebadilika kapata kigugumizi anatoka kivipi hadi wananchi tumwelewe?
Baadhi ya viashiria vya hali ya wananchi amevipata kupitia matokeo ya chaguzi za serikali za mitaa.
 
Mke wa Rais wa philpino alitangazwa fisadi kwakuwa aliluwa na pair za viatu 320.Mh Prof Mama Tibaijuka angeamua kununua viatu angekuwa na pair ngapi?Hongera Chenge kwa ukimya wako maana huyu mama hajui watanzania tunavyo jisikia asinge weza kuongea upuuzi wake ho.walio iba visent ubingo wamehukumiwa kunyongwa.Yeye hata kutiachia nafasi ili awekwe mwingine hataki.Ikosiku mtasimama kutoa hesabu zenu.
 
Mh rais wangu mpendwa yasikie haya! Kizazi cha waelewa hiki. Usije na hotuba za kuzima mwenge mkuu
 
kamwamu ninakupa big up kwa coment iliyosimama. Hawa akina Rugemalila ni picha tu inayowekwa mbele, nyuma yake kuna vigogo wengi sana. Mm hii issue ya Prof Tibaijuka na wenzake kugawiwa hela nyingi hizo kama karanga haiingii akilini. Watakuwa wana HISA wakubwa wa IPTL.

Ndiko yale magunia ya fedha za escrow kiasi cha tshs 76billion zilikopelekwa? (White collar proffessionals fraud?).
 
Last edited by a moderator:
Jamani nyie mnamuonaje muheshimiwa rais!!! sana sana atakuja na tabasam pana na mwisho atasema nawatakieni heri ya mwaka mpya kisha kuondoka. Safari hii sijui ataenda Pakstani kula sikukuu
 
Back
Top Bottom