Puchu ina mickato yake/ machejo yake. wewe unatakiwa kutokuwa unafumba macho unapo toa wazungu weupe , pia tafuta suport ya ukuta imara ili usitetereke wakati wa mtetemo utapokuwa unarindima.
ni hayo tu kwa hisani ya wapiga puchu na former wapiga puchu i.e EX-PUCHURIANS
Halafu naskia kwenu wewe ndo una akili na ndo msomi pekee.... kama una mawazo kama haya mgando napata wakati mgumu kufikiria juu ya nduguzo wana mawazo gani.....!!!! jitambue, mambo mengine c ya kuomba ushauri, punyeto najua ipo, wengi tu wanafanya hata kambi ya upinzani (KE) but ifanye iwe siri yako.... nyc tym, badilika
Angalia movie ya the dictator kuna sehem utapata muongozo kutoka kw alladin...yn starehe yako af unataka tushauri vp
Kumbe nawe uliona mkuu!!??
🙂 I love JF
Sipende kupoteza muda, hope mkovizuri.
Nimekua na hamu ya kufanya mapenzi, lakini mazingira + muda = 0.
Nijaribu kupiga nyeto mara 2, na mara zote ninapo fikia kutema nyongo lazima nianguke.
1- Sijui namna ya kuka poz?
2- Ninyetuke nikiwa nimekaa?
Please, nipeni maujanja wazoefu wa hizi mavitu.
min -me dronedrake njoeni mumfundishe mzee jinsi ya kunyetuka😂Sipende kupoteza muda, hope mkovizuri.
Nimekua na hamu ya kufanya mapenzi, lakini mazingira + muda = 0.
Nijaribu kupiga nyeto mara 2, na mara zote ninapo fikia kutema nyongo lazima nianguke.
1- Sijui namna ya kuka poz?
2- Ninyetuke nikiwa nimekaa?
Please, nipeni maujanja wazoefu wa hizi mavitu.
Same again nothing serious...😝min -me dronedrake njoeni mumfundishe mzee jinsi ya kunyetuka😂
Ila ushaweza?Same again nothing serious...😝