MH. Nchimbi wengi wanahitaji ukamilishe ulichokiomba kwa Mh. Rais..!!

MH. Nchimbi wengi wanahitaji ukamilishe ulichokiomba kwa Mh. Rais..!!

Pilato

Member
Joined
May 29, 2008
Posts
60
Reaction score
3
Nasikitishwa na kauli ya waziri wa serikali ya zanzbar Bwn. Seif .S.Hamad kwa kulaani ujio na juhudi za mh. Nchimbi kwa tukio la mauaji ya Padre na uchomaji makanisa pale Zanzibar Mtu yoyote na waziri yoyote wa SMZ Tuwashangae ikiwa wanahoji ujio wako pale Zanzibar ,na nchimbi aanze na hao hata kama hana meno ashauri kwa wenye meno wa hojiwe na kuchunguzwa

Inaonyesha hawa watu si tu kujua hali hii ya hatari bali hata kufadhili na kuwa na uelewea wa kiini cha tatizo
Ukweli nchimbi kawagusa watu na baadhi viongozi wasaliti wa serikali hiyo kwa kauli yake ya hisia kali kuhusu kulaani na kuhofia kwa tukio hili kuhusishwa ama kufananishwa na ugaidi , kwa kupuuzwa na baadhi ya viongozi SMZ

Ki ukweli hofu yao ni kubwa maana muda umefika wa kukamatwa na Interpol , CIA na mashirika ya mengine ya kijasusi kimataifa na hapa hakuna mzaha inakuwa ni dora nyingine ya juu ambapo wengi wataumbuka kwani ni wazi ‘‘Kikulacho kinguoni Mwako” tutajua aibu zao, Kilichopo mnajulikana kwa hisia na minong’ono ila nchimbi hawezi kuwabana kitaifa kwa sababu ya “Kikulacho kinguoni mwako “

Katika historia ya Ugaidi aina hii ya matukio yanafanana kabisa na jinsi yalivyotokea kwenye nchi mbalimbali kwa kuanzishwa , Alshabab, Alqaida ,Boko Haram na sasa hali kadhalika inawezekana na Uamsho zanzibar ,na ikiambatana na kushirikishwa kwa usiri mkubwa viongozi wa nchi husika…!

Anayemlaumu nchimbi hapa ajue atamshukuru siku za mbeleni , ila kama anapinga kila kitu cha nchimbi ambacho ni matokeo ya kudumisha amani iliyopo basi atakua anahujumu amani hii na anahusika tunaomba akamatwe na awajibishwe akiwa kiongozi ama raiya wa kawaida kwani atakuwa ni msaliti wa amani yetu..!

Pia kuna malalamiko mengi kuwa utendaji wa rais wetu ni ni legelege ,sasa leo nchimbi umemuomba rais kuhusu msaada wa uhusishe na mashirika ya ujasusi ya nnje , na rais amekubalia mara moja nakukupa kibali

Elewa nchimbi dhana ya rais kulaumia kwenye hili itakuja ikiwa ulichoomba kwake na akakukubalia ukashindwa kusimamia , jua atalaumiwa rais kwa kuonekana kweli legelege pamoja na wewe itakughalimu !
Nchimbi kaza moyo uko na wengi na nguvu ya wengi ni nguvu ya mungu , umbua watu hadi kieleweke hakuna haja ya kufikiri mara mbili kwenye hili, serikari haiwezi kutishwa na watu wachache kwa maamuzi yake ,bali wananchi na viongozi wanafki ndo yapaswa watishwe na maamuzi ya serikari mwishowe ipatikane suluhu na ukweli wa jambo zima ! bila kuoneana Aibu ….!!! AICC ipo kwa ajili ya wahalifu hao!:yo::behindsofa:
 
Chunguzeni kama hawa magaidi wa uamsho wanafadhiliwa na katibu mkuu wa chama cha FUC!... na makamO wa raisi wa wapemba!
 
wewe na nchimbi ni wendawazimu wambieni wazungu wamkamte mtumishi wa mungu kibwetele aliwachoma mote nduguzeni 500 kwanza
 
mkuu AICC ndo nini?
Nadhani seif alikusudia kutokuiharibu zanzibar katika medani za kimataifa na kupoteza mapato kama vile ya watalii? hivi wewe unaweza kwenda kutalii Afghanistan?
NA kubwa kabisa kila moja anajua kuwa wazenji wanataka nchi yao. hao viongozi wa dini ni chambo tu. mbona wapo hapo zaidi ya miaka 200. kwa nini iwe leo?
 
Nchimbi angeanza kwa kumkamata Maalim Seif amlete Bara aje ahojiwe huku kituo kidogo cha polisi Buguruni karibu na ofisi za chama chake
 
Nadhani wa kwanza kuhojiwa ni pengo isije kuwa ni mhanga ili kuwamaliza wote wasiopenda Muungano


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Nasikitishwa na kauli ya waziri wa serikali ya zanzbar Bwn. Seif .S.Hamad kwa kulaani ujio na juhudi za mh. Nchimbi kwa tukio la mauaji ya Padre na uchomaji makanisa pale Zanzibar Mtu yoyote na waziri yoyote wa SMZ Tuwashangae ikiwa wanahoji ujio wako pale Zanzibar ,na nchimbi aanze na hao hata kama hana meno ashauri kwa wenye meno wa hojiwe na kuchunguzwa

Inaonyesha hawa watu si tu kujua hali hii ya hatari bali hata kufadhili na kuwa na uelewea wa kiini cha tatizo
Ukweli nchimbi kawagusa watu na baadhi viongozi wasaliti wa serikali hiyo kwa kauli yake ya hisia kali kuhusu kulaani na kuhofia kwa tukio hili kuhusishwa ama kufananishwa na ugaidi , kwa kupuuzwa na baadhi ya viongozi SMZ

Ki ukweli hofu yao ni kubwa maana muda umefika wa kukamatwa na Interpol , CIA na mashirika ya mengine ya kijasusi kimataifa na hapa hakuna mzaha inakuwa ni dora nyingine ya juu ambapo wengi wataumbuka kwani ni wazi '‘Kikulacho kinguoni Mwako" tutajua aibu zao, Kilichopo mnajulikana kwa hisia na minong'ono ila nchimbi hawezi kuwabana kitaifa kwa sababu ya "Kikulacho kinguoni mwako "

Katika historia ya Ugaidi aina hii ya matukio yanafanana kabisa na jinsi yalivyotokea kwenye nchi mbalimbali kwa kuanzishwa , Alshabab, Alqaida ,Boko Haram na sasa hali kadhalika inawezekana na Uamsho zanzibar ,na ikiambatana na kushirikishwa kwa usiri mkubwa viongozi wa nchi husika…!

Anayemlaumu nchimbi hapa ajue atamshukuru siku za mbeleni , ila kama anapinga kila kitu cha nchimbi ambacho ni matokeo ya kudumisha amani iliyopo basi atakua anahujumu amani hii na anahusika tunaomba akamatwe na awajibishwe akiwa kiongozi ama raiya wa kawaida kwani atakuwa ni msaliti wa amani yetu..!

Pia kuna malalamiko mengi kuwa utendaji wa rais wetu ni ni legelege ,sasa leo nchimbi umemuomba rais kuhusu msaada wa uhusishe na mashirika ya ujasusi ya nnje , na rais amekubalia mara moja nakukupa kibali

Elewa nchimbi dhana ya rais kulaumia kwenye hili itakuja ikiwa ulichoomba kwake na akakukubalia ukashindwa kusimamia , jua atalaumiwa rais kwa kuonekana kweli legelege pamoja na wewe itakughalimu !
Nchimbi kaza moyo uko na wengi na nguvu ya wengi ni nguvu ya mungu , umbua watu hadi kieleweke hakuna haja ya kufikiri mara mbili kwenye hili, serikari haiwezi kutishwa na watu wachache kwa maamuzi yake ,bali wananchi na viongozi wanafki ndo yapaswa watishwe na maamuzi ya serikari mwishowe ipatikane suluhu na ukweli wa jambo zima ! bila kuoneana Aibu ….!!! AICC ipo kwa ajili ya wahalifu hao!:yo::behindsofa:[/mkuu hapo kwenye red nahisi ulimaanisha ICTR lakini vyovyote vile umeeleweka pointi yako]
 
Back
Top Bottom