Mh.MWAKYEMBE kiboko!TPA watekeleza amri yake


BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,615
Likes
6,130
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,615 6,130 280
TPA wameanza kutekeleza amri ya Mh.Mwakyembe aliyoitoa bungeni hivi karibuni na kuwapa watendaji PTA mpaka tarehe 1 wawe wameanza utaratibu mpya vinginevyo wapeleke barua za kujiuzulu!kuwa mteja akilipa bank asirudi kwenye foleni tena ofisi za TPA,badala yake aende kwenye Delivery kuchukua mzigo.SASA ukilipa CRDB unaenda kuchukua cargo.Bila udikteta vitu haviendi tanzania natumai rais ajaye awe dikteta wa maendeleo!
 
mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,926
Likes
3,935
Points
280
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,926 3,935 280
hiyo nimeipenda
 
Borro

Borro

Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
97
Likes
5
Points
15
Age
39
Borro

Borro

Member
Joined Nov 29, 2011
97 5 15
TPA wameanza kutekeleza amri ya Mh.Mwakyembe aliyoitoa bungeni hivi karibuni na kuwapa watendaji PTA mpaka tarehe 1 wawe wameanza utaratibu mpya vinginevyo wapeleke barua za kujiuzulu!kuwa mteja akilipa bank asirudi kwenye foleni tena ofisi za TPA,badala yake aende kwenye Delivery kuchukua mzigo.SASA ukilipa CRDB unaenda kuchukua cargo.Bila udikteta vitu haviendi tanzania natumai rais ajaye awe dikteta wa maendeleo!
Mwana Bongolala hebu naomba unip info kidogo kuhusu gharama za kulipia bandari yaan ''port charges'' zinalipwa wapi benki au ofisi za bandari. Nijulishe mkuu maana ninamzigo wangu ambao kesho J3 nitaulipia kodi pale TRA then niende nikalipie gharama za bandari, port charges and shipping line. So huo utaratibu mpya ukoje?, jitahid kaka kunijuza tafadhali.
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Mwana Bongolala hebu naomba unip info kidogo kuhusu gharama za kulipia bandari yaan ''port charges'' zinalipwa wapi benki au ofisi za bandari. Nijulishe mkuu maana ninamzigo wangu ambao kesho J3 nitaulipia kodi pale TRA then niende nikalipie gharama za bandari, port charges and shipping line. So huo utaratibu mpya ukoje?, jitahid kaka kunijuza tafadhali.
Wenzetu mpo sayari gani?maana hiyo kesho ndio leo ambayo ni j'mosi.
Au mimi ndio nimebugi men????????
 

Forum statistics

Threads 1,274,218
Members 490,631
Posts 30,505,044