Mgomo wa mafuta umeanza tena? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa mafuta umeanza tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 22, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,319
    Likes Received: 22,163
    Trophy Points: 280
    Jamani vituo vyote vya kuuzia mafuta havina petroli. Naomba mwenye kujua sababu ya uhaba huu wa mafuta atueleze ili umma ujue na ujihami.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mkuu watu washakula advance kwa hiyo kila mtu ana sauti..
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Maisha bora kwa kila Mtanzania ndio haya? Hamna maji, hamna ajira, hamna umeme, hamna mafuta hakuna chochote
     
  4. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15,052
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    Walau kuna kufuturisha labda itasaidia kupunguza hasira za wadanganyika
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 1,083
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    haswaaa mkuu.. ila mwezi mtukufu ukiisha sijui itakuwaje? Labda tutatoka na style nyingine!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,319
    Likes Received: 22,163
    Trophy Points: 280
    hizi mbinu za serikali yetu kutatua matatizo kwa namna ya funika kombe mwanaharamu apite itakuja kutugharimu.
     
  7. regam

    regam JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Badilisheni mfumo wa magari yenyu kuwa hybrid. Yaani yanayotumia mafuta au lpg. Ukikosa mafuta utachukua lpg yako swaaaafi.
    Lakini mhh! Usije na mgao wa lpg itakuwa noumaaaaa!
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Imenibidi nicheke ahahha hahaaaaaaa
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,079
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    mhhh regam nn maana ya lpg???? sijaelewa samahani kwa kuuliza.

     
Loading...