Mgomo wa mafuta umeanza tena?

Mgomo wa mafuta umeanza tena?

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,972
Reaction score
168,454
Jamani vituo vyote vya kuuzia mafuta havina petroli. Naomba mwenye kujua sababu ya uhaba huu wa mafuta atueleze ili umma ujue na ujihami.
 
Jamani vituo vyote vya kuuzia mafuta havina petroli. Naomba mwenye kujua sababu ya uhaba huu wa mafuta atueleze ili umma ujue na ujihami.
<br />
<br />
mkuu watu washakula advance kwa hiyo kila mtu ana sauti..
 
Maisha bora kwa kila Mtanzania ndio haya? Hamna maji, hamna ajira, hamna umeme, hamna mafuta hakuna chochote
 
Walau kuna kufuturisha labda itasaidia kupunguza hasira za wadanganyika
 
Walau kuna kufuturisha labda itasaidia kupunguza hasira za wadanganyika
<br />
<br />
haswaaa mkuu.. ila mwezi mtukufu ukiisha sijui itakuwaje? Labda tutatoka na style nyingine!
 
hizi mbinu za serikali yetu kutatua matatizo kwa namna ya funika kombe mwanaharamu apite itakuja kutugharimu.
 
Badilisheni mfumo wa magari yenyu kuwa hybrid. Yaani yanayotumia mafuta au lpg. Ukikosa mafuta utachukua lpg yako swaaaafi.
Lakini mhh! Usije na mgao wa lpg itakuwa noumaaaaa!
 
mhhh regam nn maana ya lpg???? sijaelewa samahani kwa kuuliza.

Badilisheni mfumo wa magari yenyu kuwa hybrid. Yaani yanayotumia mafuta au lpg. Ukikosa mafuta utachukua lpg yako swaaaafi.
Lakini mhh! Usije na mgao wa lpg itakuwa noumaaaaa!
 
Back
Top Bottom