Mgomo wa daladala arusha

Mgomo wa daladala arusha

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Posts
2,649
Reaction score
1,128
Leo mchana huko Arusha palikuwa na mgomo kubwa wa daladala hasa ziendazo maeneo ya uswahili na zile ziendazo engosheratoni hii ilichukua mpaka jioni, kutokana na taarifa ya dereva mmoja wa daladala za Arusha, umesema kuwa jumatatu kutakuwa na mgomo ambao utahusisha route zote za daladala arusha. kisa kutokana na dereva huyo ni kuwa wamekuwa wakikamatwa na polisi na kutozwa faini hatabila ya kuwa na kosa lolote. mwenye habari zaidi tunaomba kusikia hili, haswa wadau mlio arusha.
 
polisi arusha lazima uwape kitu kidogo ili ufanye kazi hasa polisi wa usa river wamezidi, route nyingine zilikuwa ok labda za unga ltd na engosheraton ila nazo zimechoka kinyama
 
Back
Top Bottom