Mgomo wa Daladala Arusha- Pick Up na Toyo kubeba Abiria

Mgomo wa Daladala Arusha- Pick Up na Toyo kubeba Abiria

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
7,621
Reaction score
4,312
attachment.php
attachment.php
 

Attachments

  • IMG_20150121_103810.jpg
    IMG_20150121_103810.jpg
    597.2 KB · Views: 533
Mi kinachoniuma ni watoto wetu wakati wa kwenda na kurudi shuleni ni mateso ya kutosha, serikali ifanye mpango wa mabasi ya shule ili kuondoa kero za kipuuzi kama hizi..!!
 
Back
Top Bottom