Mgombea wa CCM ashindwa kuongea jukwaani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa CCM ashindwa kuongea jukwaani!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by JACADUOGO2., Mar 27, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 930
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hatimaye mgombea wa udiwani kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) kata ya Kirumba, ndugu Jackson Robert Masamaki ameshindwa kuongea jukwaani! Wakiwa ktk kampeni ya kunadi sera zao ndani mtaa wa Ibanda ziwani leo, wapambe wa mgombea walishia kuporomosha matusi dhidi ya CHADEMA badala ya kuzungumza sera! Na mgombea aliposimama kuomba kura alishindwa kuongea na kuanza kutetemeka na ndipo akatamka neno moja tu kuwa naombeni kura zenu tarehe moja huku akitetemeka kwa hofu baada ya kugundua kuwa hana bao ndani ya kata hiyo ya Kirumba.
    Magari yalikuwepo zaidi ya 20 lkn watu walikuwa hawafiki mia mbili wengi wakiwa ni watoto na makada wa CCM walioletwa kutoka sehemu mbalimbali kwa magari!
    Watu wametoka wakinung'unika sana na kumsikitikia huyo mgombea wa CCM.
     
  2. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 22,689
    Likes Received: 17,749
    Trophy Points: 280
    haaa,haaaa nimecheka sana, na bado Sioi
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,784
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
    aongee nini wakati uongo wote umeshafikia kikomo?
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,537
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na wewe ni mmoja wa waliomsikitikia?

     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii kali magamba wanaweza kummwakyembe kwa kuwaabisha!!!!
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,997
    Likes Received: 2,653
    Trophy Points: 280
    Maswali mengine bana.
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,197
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    Mbona ritz , rejao ,mama porojo na radhia sweety kwenye thread Kama hizi hawatii daluga zao?
     
  8. K

    Kaseisi Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maweeeee, yamekuwa hayo tena
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,963
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe tehe Urongo daima una mwisho na mwisho wa magamba umewadia,jamaa kaishiwa
     
  10. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamaa alikua anatetemeka huenda aliwaona wavuvi ambao amekuwa akiwateka na kuwanyanganya injini zao za boti, maana jamaa huyu na Kitana ziwani ni balaa tupu
     
  11. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,695
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Ameshindwa kuongea kwa sababu hapendi kuwadanganya wananchi wake.. kukaa kimya kuna maana yake..ila kutetemeka sina tafsiri yake.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Lol! Kaazi kweli kweli! Tunahitaji semina elekezi kwa ajili ua wagombea wetu. Inabidi tuboreshe ilani ya uchakachuzi.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Aliishiwa uongo
     
  14. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Magamba wameishiwa kiukweli.
     
  15. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    ...watesema nini wakati mwenzao ndo hivyo domo limejaa mchanga....
     
  16. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,858
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    wangemkagua ndani ya suruali, huenda alikuwa kishaharibu tayari.
     
  17. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Poor 'ma-fish' quite a 'hopeless case', diagnosis - synopsis, remedy - repulsion, indication - blurred vision, contra-indication - prolonged bed rest, sweating, swelling, shivering, bursting, and in very rare incidents can cause death!

    Must avoid loss in the election at all cost, otherwise may commit suicide by plunging into lake Victoria!
     
  18. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 4,006
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    kwani ndiyo mara yake ya kwanza jukwaani?
     
  19. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,655
    Likes Received: 21,868
    Trophy Points: 280
    Jacky kaza boot, hata kama ugombea hawa CCM walikubambika ili wapate visenti toka kwako wewe gangamala hadi mwisho maana hata ukipata 12% ya kura zote sii haba maana utaingia kwente kumbukumbu,
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160

    Nafsi zao sinawagusa!
     
Loading...