Mgombea Ubunge CCM Biharamulo apandishwa Kizimbani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea Ubunge CCM Biharamulo apandishwa Kizimbani!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Xuma, Sep 10, 2010.

  1. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 630
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nimesikia tetesi kuwa Ndg. Oscar Mukassa ambaye ni mgombea ubunge Biharamulo Magh. kupitia CCM amepandishwa kizimbani Kwa kutoa nyaraka (vyeti) feki alivotengeza mwenyewe kuonyesha kuwa mgombea ubunge jimbo hilohilo kwa tiketi ya CHADEMA Dr. Victor ambaye kitaaluma ni daktari wa kutibu wangonjwa hospitalini kuwa ni dokta feki.

    Kama kuna mtu anadata au anaweza kuwa na source ya kuaminika tujulishe jamani.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    Hii khabari kubwa kufoji vyeti vya mwenzako.
     
  3. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,611
    Likes Received: 4,710
    Trophy Points: 280
    Hivi safari hii keshatengeneza mambo yake na jina Mukasa halina tatizo tena kulitumia ! Nakumbuka wakati wa uchaguzi mdogo mwaka jana alivyoamua kulikacha na kujibatiza Oscar Rwegasira.
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280

    Tutasikia mengi mwaka huu.

    Arusha Godbless Lema anatuhumiwa ana vyeti feki washindani wake wanaandaa utaratibu wa kumfikisha mahakamani.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    kuanza kuibua maovu ni dalili nzuri... haya yamekua yakifanywa miaka nenda miaka rudi na baadhi ya walizoea... HONGERENI MNAOIBUA MAOVU YA WAGOMBEA
     
  6. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,398
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Mimi nimependa Xuma alivyotumia neno Ndugu katika mada yake! Ni rahisi sana kukimbilia matitle makubwa makubwa kama Bwana, Mheshimiwa nk.

    Ninakubali pia kuwa ni muhimu kufichua uovu katika jamii, lakini ni nani na kwa ajili gani sasa yananitia mashaka. Ndg Godbless wa Arusha sio mara yake ya kwanza kuonekana mbele ya jamii na kama kuna madudu aliyoyafanya miaka nenda yangekuwa yamejulikana. Sawa na Ndg Mukasa(Oscar) ambaye baada ya kuona anaelemewa na mpinzani wake anamsukia kashfa, nako Arusha wapinzani wa Ndg Gobless watakuwa wanazidiwa sasa wanatafuta kumchafua; kama vile ilivyokuwa kwa Ndg yetu Slaa.

    Tuchukue tahadhari, wengine ni wachafuzi tu, sio waibuaji wa maovu yaliyo ndani ya jamii yetu
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,073
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo mwaka huu
     
  8. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    na bado, mengi yatakuja .........................................................
     
Loading...