Mgombea Binafsi mwaka 2016 !


The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
1,365
Likes
50
Points
145
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
1,365 50 145
Wana JF,

Nadhani bila shaka mwaka 2016 kutakuwa na Wabunge wengi sana pale Mjengoni watakao ingia kwa tiketi hii ya " Mgombea Binafsi " bila shakaaaa !

Wale wooote watakaozinguliwa na ile mizengwe yetu ya chama kutokana na makundi na kutoswa kura za maoni basi njia nzuri ya kuwakilisha jimbo imepatikana ni Mgombea Binafsi tu !

CCM ijiangalie sanaaa....

The Fixer,

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217